Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi đáp: có chạy được Ai và photoshop cùng 1 lúc ko?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi hoaiokyo, 10/11/13.

Lượt xem: 2,419

1. hoaiokyo Mới đăng kí

2 phần mềm này có chạy dc cùng 1 lúc ko mà máy e ko thể nào chạy 2 phần mềm này cùng 1 lúc dc. Nó cứ báo lỗi thế này [​IMG]
    thế là thế nào? Mong các bác giúp

...
  2. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

đc tốt, nên cài bộ master luôn, ví dụ như đem hình bên PS sang AI chưa vừa ý sang PS chỉnh lại nó tự update bên AI luôn khỏi cần place ảnh lại rất tuyệt
    Sun thích bài viết này
  3. hoaiokyo

hoaiokyo Mới đăng kí

Cái đó có nặng ko bác máy e cấu hình chỉ ở mức tầm trung. Với lại cài vào sợ nó lại bị lỗi ko chạy 2 cái song song dc
  4. khanhdu1994id

Nhẹ thôi bạn, sợ nặng thì cài bộ Master CS3, mình chạy 3 soft còn đc, vừa PS, AI, Pr, chỉnh sửa nó tự update cho nhau sướng lắm
  5. hoaiokyo

hoaiokyo Mới đăng kí

cho xin cái link dc ko bác
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

sợ nặng thì xài bàn portable thôi :v xài cạnh nhau tốt, hỗ trợ nhau thốt nên giờ AI được dùng phổ biến hơn Corel cũng vì tích hợp với pts tốt hơn :3
  7. khanhdu1994id

link trên mạng đa số die hết rồi bạn ra mua cái đĩa cho chắc
  8. hoaiokyo

hoaiokyo Mới đăng kí

E đang dùng bản portable mà bác. Nhưng ko thể nào chạy dc 2 cái cùng 1 lúc. Nó cứ báo lỗi. chỉ có thể chạy 1 trong 2 cái dc thôi
  9. Trungvirgo

Trungvirgo Mới đăng kí

Chạy bình thường nha bạn, bạn nên cài bộ master đầy đủ full cờ rắc. Nếu máy bạn yếu thì bạn cài bộ CS3-CS4 chạy vẫn bình thường. Bạn ko nêu cấu hình máy rõ nên mình không biết tương thích với CS mấy.
  10. hoaiokyo

hoaiokyo Mới đăng kí

cấu hình máy e đây bác [​IMG][​IMG]
  11. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

hoaiokyo cấu hình bạn khá ngon đó chứ
    Có cả ADM thì tốt rồi, nhưng cái Chipset hơi thấp nhỉ. Pentium thì chạy đồ hoạ ko đc mượt lắm.
    Bạn nên cài Win 7 thì tốt hơn.

Ủng hộ diễn đàn