Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Freepik.com không dowload được nữa, xin giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi mewthecat, 14/7/16.

Lượt xem: 10,060

1. mewthecat Mới đăng kí

hôm nay mình vào freepik.com thì dowload không được nữa, sau 1 thời gian đơi, thì phản hồi quá lâu nên không kết nối được, ai giúp mình được không ?

...
  2. BeeBoo

BeeBoo Thành viên cấp 1

Download bình thường mà bạn.
  3. Anh Design

Anh Design Thành viên cấp 2

Coi lại kết nối mạng nha bạn, cá mập nó lại cắn rồi!
  4. mewthecat

mewthecat Mới đăng kí

BeeBoo : , nó hiện lên hàng chữ này
    We use own and third party cookies to improve our services and show ads related to your preferences by analyzing your browser habits . If you continue browsing , we consider you accept its use. You can switch the configuration or learn more here

Anh Design: kết nối mạng bình thường mà
  5. BeeBoo

BeeBoo Thành viên cấp 1

mewthecat : Mình vào không thấy cảnh báo đó, vẫn download bình thường. Bạn thử dùng trình duyệt khác xem sao nhé.
    Nếu vẫn không được, hãy post link cần down ra đây, biết đâu có người tốt sẽ giúp bạn
    vulenguyen thích bài viết này
  6. Anh Design

Hình nhỏ xíu thế kia sao nhìn thấy được bạn ơi?
  7. mewthecat

mewthecat Mới đăng kí

Anh Design
    nhấp vào cái đó thì nó hiện ra page này
    freepik.com/privacy_policy
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/7/16
  8. Thungaa

Thungaa Mới đăng kí

Hôm nay mình cũng không down đc >"< nó xoay tít và hiện ko kết nối được, cứ tưởng mt bị lsao loay hoay đến tận bh cũng chưa đc :(:(
  9. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Down bình thường nha các bạn. kiểm tra lại trình duyệt, kết nối ... (Mình xài Chrome)
  10. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

mình mới test thử thấy có cái tính phí và không tính phí
    nhưng mình download cũng bị lỗi
  11. Thungaa

Thungaa Mới đăng kí

mình dùng cả cốc cốc, chrome mà thử cả ie mà cũng ko vào được là sao :(((((((((((
  12. Anh Design

Mình download bình thường mà, bạn thử xóa cookies với đổi trình duyệt khác như thế nào, mình test trên cả 3 trình duyệt: chorme, cốc cốc, ff.
    K.Trang thích bài viết này
  13. mewthecat

mewthecat Mới đăng kí

K.Trang mình để ý, idm của mính bắt link thì không được, thay đổi DNS từa lưa, còn nếu mà dowload tự động theo trình duyệt thì hình như mới được, mình cũng text 3 trình duyệt rùi mà đều không được
  14. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

mewthecat Đúng rùi, bạn để down tự động đi,nó cũng nhanh mà.
  15. Thungaa

Thungaa Mới đăng kí

Mình đã xóa cả lịch sử, cookie rồi mà nó vẫn thế :(((( Nó cứ bị thế này à :-s:-s:-s
    linh253 thích bài viết này
  16. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thungaa Chắc bạn có cài BK hả, thử trình duyệt khác, xoá hết History... hoặc cài lại trình duyệt...
  17. Thungaa

Thungaa Mới đăng kí

mình đã tắt BK và xem lại tường lửa cũng ko có trang nào bị chặn. Vào bằng cốc cốc hay chrome dù đã xóa hết lịch sử, cookie hay vào = cả trình duyệt IE cũng ko được bạn ạ.
    hồi sáng mình ko biết lsao gọi cả IT mà họ cũng bó tay :(
  18. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thungaa Mình Check lại thêm lần nữa rồi nha, khẳng định là down bình thường, bạn nên check lại máy của bạn coi sao.
    Thungaa thích bài viết này
  19. Vinh.Faker

Vinh.Faker Mới đăng kí

Vẫn down bình thường nhé, chắc do mạng bạn lag thôi
  20. Thungaa

Thungaa Mới đăng kí

K.Trang cảm ơn bạn rất nhiệt tình, có thể là mạng chỗ tớ có vấn đề vì tớ vừa sang 1 máy khác để tải thử và vẫn ko được :|:|:|

Ủng hộ diễn đàn