Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi Đáp] Học Design ở đâu ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi uongnhatha, 12/3/16.

Lượt xem: 1,710

1. uongnhatha Mới đăng kí

- Cho em hỏi :
    + Interaction design
    + Graphic Design
    - Tphcm học ở đâu thì tốt ? Em đang phân vân trường Polygon :-ss. Ai qua up hộ em với em đang cần gấp :-s

...
  2. Ichimaru Gin

Ichimaru Gin Mới đăng kí

Mình năm nay cũng dự định học Graphic Designer. Search google thì các đàn anh đều khuyên nên học FPT Arena nhưng điều kiện kinh tế mình có hạn nên chắc phải học trường công lập rồi. Mà công lập chắc chỉ có ĐH Kiến trúc với ĐH Mỹ thuật thôi @@
    uongnhatha thích bài viết này
  3. uongnhatha

uongnhatha Mới đăng kí

Ichimaru Gin Học phí tớ không quan tâm nhiều lắm. Tớ học chủ yếu vì đam mê chứ công việc tớ có ổn định rồi ^^.
  4. Ichimaru Gin

Ichimaru Gin Mới đăng kí

Thế bạn tính thi trường nào. Mình tìm hiểu được có vài trường thật sự dạy thiết kế đồ họa tốt thôi
  5. uongnhatha

uongnhatha Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn