Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[]Hỏi đáp] Làm cách nào để tạo 3D chữ như trong hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi alonefrv1505, 2/4/14.

Lượt xem: 2,088

1. alonefrv1505 Thành viên cấp 1

Chào các bạn,

Mình có tìm thấy một tấm hình trên mạng và thấy hình nó làm khá đẹp, mình muốn hỏi nếu muốn làm chỗ 50% off như thế thì dùng phần mềm gì. Nhân tiện nếu có ai đó tốt lòng giúp mình làm 1 bản demo các bước để ra được tấm hình như thế không. Mình đi hỏi nhiều nơi nhưng chưa thấy ai giúp. Mong a.c.e giúp mình.

Cám ơn mọi người nhiều.
    Đây là hình

...
  2. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

làm trong soft 3d tý là xong,nhưng nghe bạn hỏi là biết bạn ko có kt về 3D rồi, còn 2D thì mình ko biết
  3. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

Dùng phần mềm hoạt họa 3d thử xem bạn, Pro Animator. Trong đây có nhiều template lắm, tha hồ lựa chọn :)
  4. hantiun

hantiun Thành viên cấp 2

photoshop cs6 hoặc cc bạn àh
  5. alonefrv1505

alonefrv1505 Thành viên cấp 1

hantiun cs6 tớ không đủ trình để làm cái này, tớ muốn tìm phần mềm nào nó có sẵn bản demo tương tự để mày mò thử ấy.
  6. phamloc14

phamloc14 Thành viên cấp 1

dùng cinema4d cũng nhanh, youtube đầy
  7. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

8. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

theo mình nghĩ đây là một số style AI vào mục 3D ấy

Ủng hộ diễn đàn