Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Lỗi Sticky windows không mở được như hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Han Yoon, 20/10/16.

Lượt xem: 10,671

1. Han Yoon Thành viên cấp 1

Mọi người ơi..không biết sao hôm qua Note vẫn hoạt động bình thường mà nay lên cái nó báo như hình dưới này..
    E đã reset theo hướng dẫn trên mạng nhưng vẫn vậy..muốn gỡ cài lại nhưng bấm Uninstall lại k chạy...nên không biết phải làm sao??

Không biết mọi người có ai biết sửa cái này thì chỉ em với ạ...e cám ơn mọi người!!

...
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Dường như đây là một lỗi mới phát sinh từ Windows và Store thì phải!

- Thớt thử xóa bỏ ứng dụng này bằng Powershell xem có được không. Nếu được thì cài đặt và mở thử lại xem.

1. Windows + Q > Powershell > chuột phải chọn Run as administrator.
    2. Nhập dòng lệnh sau và nhấn Enter!

Chỉnh sửa lần cuối: 20/10/16
  3. Han Yoon

Han Yoon Thành viên cấp 1

Dạ em nó đã sống lại, nhưng mấy nội dung note cũ chắc k còn quá
    ....cảm ơn bác Dù Kun VietDesigner nhiều :x Thấy bác cái chi cũng biết cà ~^o^~
    Hồng Sơn thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn