Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Hỏi Đáp ] Nên Học Chụp Ảnh Cưới, Nghệ Thuật & Benld Màu Ở Đâu Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Phạm Văn Khiêm, 6/1/16.

Lượt xem: 1,845

1. Phạm Văn Khiêm Mới đăng kí

Xin chào các bác....
    Chuyện là như thế này ạ . E cũng đã từng vừa học vừa làm ở ảnh viện áo cưới rồi. Vì 1 số lý do nên e đã tạm nghỉ 1 năm nay rồi. Sang năm e muốn quay lại làm. Mà trình độ thì gà mờ lắm ạ. Nên e mạo muội nên đây nhờ các bác tư vấn giúp e...
    E nên học ở đâu?
    Học ở trung tâm đào tạo hay tìm thầy riêng?
    E học thì cần chuẩn bị những gì?
    Các bác chỉ bảo e với ạ. Tks all :)
    Bác nào nhiệt tình inbox face e facebook.com/phamkhiem250495
    E xin cảm ơn !!!

...
  2. Phạm Văn Khiêm

Phạm Văn Khiêm Mới đăng kí

các cao nhân chỉ giúp e với ạ
  3. February.23

February.23 Thành viên cấp 1

Tất nhiên là bạn cần có máy tính và máy ảnh.
    Mà cái này mình thấy tự học cũng nhanh mà, bạn chịu khó tìm tòi thì chỉ vài tháng là thành thạo cả 2 việc (chụp và blend) tương đối ok
  4. Phạm Văn Khiêm

Phạm Văn Khiêm Mới đăng kí

February.23 tks bác. ý kiến cá nhân của e thấy tự tìm tìm ko đi sâu được cái mình cần học về chuyên môn e muốn theo đúng ko ạ

Ủng hộ diễn đàn