Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp, thắc mắc] Tìm clip chiếu hôm chung kết C1

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi b_boy_9x, 4/6/13.

Lượt xem: 2,154

1. b_boy_9x Mới đăng kí

Tình hình là hôm nọ xem chung kết C1 e thấy có cái quảng cáo Thái Hòa + 1 bác dv già già nổi tiếng vs mấy e xinh tươi, clip giới thiệu game thì phải, e đang cần 1 số hình ảnh trong clip đấy để chế mấy thứ nhưng giờ ko nhớ đc tên mà google, bác nào giúp e tìm được ko @.@?

...
  2. mozart_nht

mozart_nht Mới đăng kí

phải clip này ko? =))

b_boy_9x thích bài viết này
  3. wilson123

wilson123 Mới đăng kí

Mấy em gái trong clip xinh thật đấy.
    Nhưng ko hiểu về cái clip này lắm
  4. b_boy_9x

b_boy_9x Mới đăng kí

mình cũng ko hiểu nhưng căn bản thấy nó cứ chụm tay hình chữ O nhìn buồn cười vãi :))
  5. samdaisy

samdaisy Mới đăng kí

Cái này là quảng cáo sản phẩm mới của VDC ấy mà nó giống như cái ongame nhưng tiện lợi hơn vì chơi được đa nền.
    Hôm nọ xem c1 cũng thấy mò vào trang chủ down về chơi thử ngon phết, giờ đang oánh cờ vua trên đó
  6. mozart_nht

mozart_nht Mới đăng kí

quảng cáo game đó bác :)
  7. samdaisy

samdaisy Mới đăng kí

Chả biết gái gú gì, nhưng đoạn bác Mạnh Dung ở Hội An này thì đẹp vãi.
  8. b_boy_9x

b_boy_9x Mới đăng kí

cái đoạn chơi cờ ấy hả ? nhìn cũng sướng, 1 ngày chủ nhật đẹp zời ra công viên ngồi hóng mát + chơi cờ tướng online cũng khoái phết =P~
  9. ChuaMoiBiet

ChuaMoiBiet Mới đăng kí

giờ thời đại cao quá, các cụ già ngồi nhà lướt ongame chơi oánh cờ với nhau.
    Trc chứng kiên 1 vụ 2 ông lão đánh cờ với nhau, mấy ông ngồi xem chửi ông kia ngu thế là quay ra choảng nhau. chơi này thì thoải mái luôn

Ủng hộ diễn đàn