Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Tìm địa chỉ học vẽ tay về các hình mình họa, biếm họa, hoạt hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi huythong91, 2/4/14.

Lượt xem: 2,499

1. huythong91 Thành viên cấp 1

Chào các bạn như title đã đặt. Mình hiện đang muốn tìm một nơi để có thể học vẽ tay không chuyên để vẽ các hoạt hình minh họa, biếm họa, nhân vật game mobile. Bạn nào biết nơi nào ở Hà Nội (khu vực cầu giấy càng tốt) đào tạo có thể chỉ giúp mình được không? Mình hiện đang đi làm muốn nâng cao tay nghề. Bạn nào biết giúp mình với, mình xin cảm ơn trước!

...
    Mai Như Tùng thích bài viết này
  2. Mai Như Tùng

Mai Như Tùng Thành viên cấp 1

huythong91 thích bài viết này
  3. huythong91

huythong91 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn nhưng mà hơi xa bạn à. Mình ở tận Từ Liêm cơ :3. hix
  4. Mai Như Tùng

Mai Như Tùng Thành viên cấp 1

voãi xa.=)). thôi có duyên thì gặp. HE HE. bạn có face ko. có gì lên face mình chỉ qua mạng cho. cùng sở thích thì anh em hướng dẫn cho nhau.
    huythong91 thích bài viết này
  5. huythong91

huythong91 Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn