Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi đáp] Về lỗi font chữ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Nguyễn Xuân Biên, 26/2/13.

Lượt xem: 3,515

1. Nguyễn Xuân Biên Thành viên cấp 1

Chào mọi người, cho mình hỏi tại sao khi mình đánh chữ trong photoshop thường bị lỗi font ntn:

Tên mình là Nguyễn Xuân Biên. Mình đánh "Nguyễn Xuân Biên" thì
    "Nguy*n Xuân Biên" đều đúng theo font chữ mình muốn nhưng vần "" thì lại rớt vô cái font :Myriad Pro"
    Các cao nhân hướng dẫn mình với :D

...
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đơn giản là vì font này ko hỗ trợ tiếng việt có dấu, bạn có thể vào trang chủ Font.vietdesigner.net để lấy nhiều font hỗ trợ viết tiếng việt có dấu hơn :D
  3. Ngô Tiến Long

Ngô Tiến Long Thành viên cấp 1

FONT này không hộ trỡ tiếng Việt bạn >:) down các font việt hóa về... Trong diễn đàn đầy rẫy đó
  4. Nguyễn Xuân Biên

Nguyễn Xuân Biên Thành viên cấp 1

Vậy tức là zị hã, giờ muốn tìm những font chữ đẹp, đọc và có hỗ trợ tiếng Việt thì mình tìm ntn trong diễn đàn, bạn mần ơn cho mình xin link :D
  5. Nhox l Cass l ELF l QUEEN

Nhox l Cass l ELF l QUEEN Thành viên cấp 2

vào khu vực download đó bạn
  6. Nguyễn Xuân Biên

Nguyễn Xuân Biên Thành viên cấp 1

Hi, cám ơn mọi người nhiều! Mình tìm ra rồi :D

Ủng hộ diễn đàn