Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Giá macbook pro trên thị trường :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Thắng Bảo, 5/12/14.

Lượt xem: 1,201

1. Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Tình hình làm mình đang dự định mua em MB mc700 nhưng không biết giá chính xác là bao nhiêu. Mình có xem qua trên các trang uy tín như apple8 thì thấy giá ~13tr nhưng hàng 2nd. Mình muốn mua máy zin 100% thì nên tham khảo trang nào ạ :D Mong các bác giúp đỡ. có quả mac nào giá vừa tầm mấy bác giới thiệu giúp e luôn ^^

...
  2. lOky D

lOky D Thành viên cấp 2

Sắm Mac về để desgin đền với chùa ha ;;)
  3. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

Đệt :)) thím nào đây nhỉ .. quen quen
  4. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

bác sắm mac rồ thì bác kiếm mấy dòng thế hệ trước mà cấu hình cao đấy đừng sắm Mp phiên bản mới ! còn về giá thì nếu bác ở Tp HCM Thì lâu lâu gặp hàng new mà rẻ luôn :D
  5. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

thì mc700 hàng 2011 đó bác :D mình ở Huế mộng mơ :)) nhưng mà muốn xem qua mạng muốn ship hàng về tận cung điện luôn
  6. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

mấy mặt hàng này bác muốn rước về tận cung điện thì bác phải mua ở trang của apple hay các trang có uy tín mới yên tâm :) nhưng giá thì :D

Ủng hộ diễn đàn