Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] giá thiết kế 1 bộ banner quảng cáo google

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Thép Đã Tôi Thế Đấy, 12/8/15.

Lượt xem: 3,552

1. Thép Đã Tôi Thế Đấy Thành viên cấp 1

Mình không biết post bài đúng mục ko? nếu sai Ad chuyển sang box hộ mình.
    Mọi người cho mình hỏi giá thiết kế 1 bộ banner quảng cáo google gồm có các size như sau. thì tầm bao nhiều tiền cho 1 bộ quảng cáo. Thanks mọi người!

...
  2. caodangtoi

caodangtoi Thành viên cấp 1

Cái này lúc trước mình cũng làm cho công ty mình làm một mẫu duy nhất và áp dụng cho tất cả các kích thước :D
  3. Thép Đã Tôi Thế Đấy

Thép Đã Tôi Thế Đấy Thành viên cấp 1

thế giá của nó là bao nhiêu thế caodangtoi ? và mình nên thiết kế kích thước bao nhiêu để khi resize nhanh nhất mà có thể áp dụng cho toàn bộ các size ? chỉ mình với?
  4. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

Chuẩn kích thước 580x400 nhé. Còn tùy vào banner JPG, GIF hay FLASH mà có giá khác nhau nữa. :D
  5. Thép Đã Tôi Thế Đấy

hoang7991 mình thấy resize hình chữ nhật là hơi lâu, mà mình toàn resize thủ công đó là tạo file mới rồi bố cục lại nó thôi, ko biết có cách nào để resize nhanh ko?
  6. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

800k cho banner gốc, mỗi banner đã resize tính 100k - 200k.

à, banner flash nha bạn, banner thường thì giá rẻ hơn.
    Thép Đã Tôi Thế Đấy thích bài viết này
  7. Thép Đã Tôi Thế Đấy

8. hoang7991

banner dọc thì chỉ có 300x600, 240x400, 250x 360 thì gần chuẩn với nhau, 160x600 và 120x600 thì bạn làm 1 cái rồi nhân ra là ok.
    Thép Đã Tôi Thế Đấy thích bài viết này
  9. Thép Đã Tôi Thế Đấy

thế rốt cuộc là giá của 1 bộ banner (ko phải flash nha) như trên thì bao nhiều thế hoang7991 ,
    songbangao ?
  10. hoang7991

Mình làm ngoài thì giá 1 file gốc là 500k - còn rezise là 200k cho 18 kích thước còn lại.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn