Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Làm clip này như thế nào???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi dr.dre, 18/2/14.

Lượt xem: 2,152

1. dr.dre Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi clip này làm từ phần mềm gì vậy??? Ai biết cách làm chỉ em với. Thích quá mà không biết làm :((((

...
    shiruku thích bài viết này
  2. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Clip này này đơn giản nhưng cũng kĩ xảo, làm phần mềm nào thì sao mà biết đc mình sẽ liệt kê cho bạn danh sách
    - Nhìn vào video mình có thể đơn giản hóa nó bằng
    NGÔN NGỮ Lập TRÌNH HTML5 cái này có thể xuất ra cái video như vậy rồi, nhưng hơi khó
    Phần mềm adobe affter effect
    Phần mềm sony vegas
    ... nói đến phần mềm cho cái này thì vô số
    dr.dre thích bài viết này
  3. shiruku

shiruku Thành viên cấp 2

clip hay quá mà thú thật là cũng không biết làm :((
    dr.dre thích bài viết này
  4. dr.dre

dr.dre Thành viên cấp 1

phanhang : ý mình là có phần mềm riêng biệt gì để làm không??? Ví dụ như làm clip slide hình ảnh thì là proshow gold, làm kỹ xảo thì ae... Còn nếu dùng ae làm thì phải tự mò rồi vì mình chưa thấy tut nào của ae hướng dẫn làm giống vậy hết.

Ủng hộ diễn đàn