Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Làm dc 1 bộ film hoạt hình chỉ với touchpad và bàn phím ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi machitokuro, 16/9/14.

Lượt xem: 2,095

1. machitokuro Thành viên cấp 2

Như tiêu đề thì e có 1 người bạn học bên FPT, bài cuối khóa của bạn đó là làm 1 bộ film hoạt hình ngắn. Trong quá trình làm thì em thấy bạn ấy ko dùng chuột mà chỉ dùng touchpad trên macbook pro để làm thao tác. Bài của bạn ấy dc điểm cao nhất lớp nên thắc mắc là nếu chỉ touchpad thì có thể làm dc 1 sản phẩm chất lượng như vậy dc ko? hay chỉ là lấy cấp của người khác rồi đem nộp ? :-s. Mong các bạn nào rành về lĩnh vực này cho mình câu trả lời thỏa đáng !

...
  2. machitokuro

machitokuro Thành viên cấp 2

Phiền Add xóa dùm bài đăng này. Xin cảm ơn!
  3. tờ rường 2

tờ rường 2 Thành viên cấp 1

rảnh rỗi sinh nông nỗi
    machitokuro thích bài viết này
  4. vinhdatgn

vinhdatgn Thành viên cấp 1

đây gọi là thói GATO à =='
    machitokuro thích bài viết này
  5. machitokuro

machitokuro Thành viên cấp 2

vinhdatgn GATO thật nhưng mình cũng muốn biết là khả năng đó có thể xảy ra không? nếu làm dc như zây thì mình sẽ phấn đấu để dc như ngta thui :)

Ủng hộ diễn đàn