Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Làm Visualizations

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi lubu08, 5/11/15.

Lượt xem: 1,600

1. lubu08 Mới đăng kí

Các bác cho em hỏi:
    Khi đi xem rock hoặc một số show biểu diễn, các bác sẽ thấy các màn hình trên sân khấu chạy hiệu ứng theo nhạc rất đẹp mắt, chuyển hiệu ứng từ dạng này sang dạng khác. Em không biết chính xác cái hiệu ứng chạy trên màn hình gọi là gì, tạm gọi nó là Visualizations.

Em cần các bác tư vấn để em có thể làm được Visualizations, hiệu ứng ăn khớp với tiêt tấu nhạc.
    Em nên chọn phần mềm nào để làm? Tại vì em muốn làm đoạn đầu 1 style, đoạn sau 1 style nên bác nào có link tut hướng dẫn thì càng tốt ạ!
    Cám ơn các bác

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/11/15
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn