Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi AE khi mở phần mềm lần thứ 2

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi hoangk3nt, 29/10/16.

Lượt xem: 2,246

1. hoangk3nt Mới đăng kí

Mình cài Adobe After Effect CS6 + cờ rắc. Cài xong mở lên dùng lần đầu thì oke. Nhưng tắt đi mở lại lần thứ 2 thì nó báo như thế này và không mở được nữa. Gỡ đi cài lại cũng chỉ mở được lần đầu.

Bạn nào biết nguyên nhân và cách khắc phục không ạ?

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/10/16
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Sửa lại hình đi thớt, tạo chủ đề xong cũng không chịu xem lại bài đăng vậy?
  3. hoangk3nt

hoangk3nt Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner Mình thấy hình vẫn hiển thị bình thường trên bài viết mà bạn? Mình chèn qua link google+
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Lấy đường dẫn của ảnh bị sai nên nó không thể hiển thị đó. Khuyên bạn nên upload lên các host khác như Imgur hoặc Flick...
  5. karthus

karthus Thành viên cấp 2

link google+ phải trong vòng kết nối của bạn mới được nhé. không thì không được đâu
  6. hoangk3nt

hoangk3nt Mới đăng kí

7. Hakkydororo

Hakkydororo Thành viên cấp 2

B thử google lỗi code là error 16. Mình thấy có nhiều kết quả mà
  8. sangasariberube

sangasariberube Mới đăng kí

Cái này sửa được nhé , bạn chỉ cần làm theo các bước trong website này helpx.adobe.com/creative-cloud/kb/configuration-error-cs5.html
  9. hoangk3nt

hoangk3nt Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn