Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi gì đây mọi người

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Milanova, 24/8/12.

Lượt xem: 2,402

1. Milanova Mới đăng kí

Mình dùng portable cs5..khi cài thì xuất hiện lỗi này..bản portable chắc là không có vấn đề
    Mọi người chỉ giùm mình với

...
  2. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

Có thể do bạn chạy bản Portable nó tạo ra 1 số file nằm trong hệ thống và không xóa đi sau khi sử dụng xong, nên khi bạn cài nó phát hiện ra còn sót lại các file cũ nên báo lỗi thế, bạn thử dùng các ứng dụng Quét rác và sửa lỗi Registry đi xem sao, CCleaner chẳng hạn
  3. Milanova

Milanova Mới đăng kí

Mi
    Mình quết hêt rồi vẫn bị như vậy
  4. boyplay

boyplay Thành viên cấp 3

pitlamgi thích bài viết này
  5. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Hàn Phong thích bài viết này
  6. zjtvn

zjtvn Thành viên cấp 1

portable mà cài gì bạn? @@, xuất ra rồi nhấp phải file photoshop.exe ,run as administrator là chạy bình thường mà, mặc kệ trước đó bạn có cài gì:-B

Ủng hộ diễn đàn