Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi: Lỗi khi khởi động AiCC

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi HieuTD_85, 15/12/15.

Lượt xem: 1,971

1. HieuTD_85 Mới đăng kí

Em dùng Illustrartor CC 2015, mặc dù đã cài đặt theo hướng dẫn trên diễn đàn dùng thời gian đầu sau khá ổn sau một thời gian thì bị báo lỗi thế này. Em có tìm các cách khắc phục nhưng không ăn thua lắm. Xin hỏi các cao thủ có kinh nghiệm có ai giúp em khắc phục được không ạ? Em xin cảm ơn ah!

...
  2. foolagain15

foolagain15 Thành viên cấp 1

Ilustratorcc của bạn là phiên bản nào và tích hợp hệ điều hành gì và bao nhiêu bit
  3. HieuTD_85

HieuTD_85 Mới đăng kí

Adobe Illustrator CC 2015, windows 7, 64 bit ạ :)
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Download cái Adobe Application Manager về.
  5. foolagain15

Bạn đã cài đặt Adobe Creative Cloud chưa .Nếu chưa có thì nên cài vào
  6. HieuTD_85

HieuTD_85 Mới đăng kí

Làm theo cái cảnh báo của lỗi này kết quả là vẫn k đc ạ. Nó báo lỗi và out luôn không vào được, e thật nản quá!
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Vẫn báo lỗi này à thớt?
  8. HieuTD_85

HieuTD_85 Mới đăng kí

Vẫn lỗi này luôn, nản quá!
  9. foolagain15

Nó có rất nhiều nguyên do nên tốt nhất bạn nên cài lại hệ điều hành vì trong quá trình sử dụng bạn đã tạo nhiều file temp trong bộ nhớ hệ thống . Chúc bạn thành công
  10. HieuTD_85

HieuTD_85 Mới đăng kí

Haiz, qua support của mọi người mình rất cảm ơn nhưng mình tin chắc rằng các bạn reply chưa từng gặp trường hợp này bao giờ. Mình bị lần thứ 2 đã recover lại máy, thử cài lại nhưng cũng chỉ dùng được 1 thời gian. Rất mong có ai đó từng gặp rồi và khắc phục được thì xin giúp mình nhé.
  11. dungmax217

dungmax217 Thành viên cấp 2

12. HieuTD_85

HieuTD_85 Mới đăng kí

Mình cũng thử rồi, khong thấy folder aamupdater hay OOBE đâu cả bạn ạ

Ủng hộ diễn đàn