Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi Maya 2015

Chủ đề thuộc danh mục 'Maya' được đăng bởi nguoichuadangki, 12/4/15.

Lượt xem: 11,701

1. nguoichuadangki Mới đăng kí

Em hay bị lỗi thế này, cứ làm đc 1,2p là bị lỗi. Có ai chỉ em cách fix được không ạ ? Em cảm ơn trước ạ.

...
  2. giacmoviet

giacmoviet Mới đăng kí

Cái này mình cũng bị
  3. NT.Kiên

NT.Kiên Thành viên cấp 1

Mình cũng hay bị như vậy, cách của mình là làm đc 1 tí thì ctrl s lưu lại xong làm tiếp, cứ như thế đến khi xong, chả hiểu sao nó ko bị lỗi thế nữa. 1 biện pháp tình thế thôi còn nguyên nhân thì mình cũng ko biết
  4. vipaune

vipaune Thành viên cấp 2

Ban nho delete history thuong xuyen tren object!
  5. Trum_maya

Trum_maya Mới đăng kí

C:\Users\(ten may tinh)\AppData\Local\Temp xóa hết thử coi còn bị không... nếu còn chắc do bản maya bị lỗi. cài win lại và down bản khác về cài. nếu ỡ sg thì cứ đen usb qua mình chép cho bản 2016
  6. luongsinh

luongsinh Mới đăng kí

Bấm phím Windows + R để mở hộp thoại Run, rồi bạn gõ %temp%, bấm Enter.
    Xóa hết các file thử. Mình cũng hay làm vậy và giải quyết được 1 số vấn đề.
  7. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

CHịu thôi. Dùng bản cờ rắc hay bị lắm :v. Mình cũng hay bị vậy và thường ấn Yes rồi vào thư mục nó ghi ở đó mở file lên và làm tiếp thôi. Chỉ mất thời gian chứ thành quả thì vẫn thế

Ủng hộ diễn đàn