Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi lỗi save file photoshop dạng tif

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi langtu9x_hau, 18/5/15.

Lượt xem: 3,558

1. langtu9x_hau Mới đăng kí

em có 1 file phile photoshop mọi khi làm em lưu lại bằng file tif, nhưng lần cuối em lưu nó lại bị lỗi như trong ảnh chỉ hiện thị được 1 phần của file
    hỏi các bác ai biết chỉ em cách khắc phục với ạ. dung lượng file vẫn 101mb nhưng mở ra chỉ có 1 layar ảnh 4h0VMcu.jpg duy nhất

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Do file hư, hok có cách nào khắc phục dc, file ảnh quan trọng thì lưu xong, phải mở lại xem có bị gì hok, có khi chép vào USB, cũng bị lỗi hư.
  3. langtu9x_hau

langtu9x_hau Mới đăng kí

vậy ak bạn . đúng là lưu xong file ảnh rùi nhưng bị mất file gốc không chỉnh sửa được nữa :(
  4. fantasypro89

fantasypro89 Banned

thi thoảng mình cũng vị vậy
    tranvan.muon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn