Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Lỗi trên Facebook ???

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi thanhlong_1910, 22/5/13.

Lượt xem: 4,204

1. thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Tình hình tự nhiên độ thời gian gần đây, em ko thể post đc ảnh trên Group nhóm của FB, tường cá nhân thì post bình thường
    Ko thể comment trên các Fanpage, chỉ like đc thôi
    Mới thì ko sao, nhưng để lâu dài em cực kì bức xúc, có gửi thư kiến nghị lên thằng FB hàng chục lần cả Anh lẫn Việt rồi mà ko có hiệu quả gì
    Xin hỏi các bác có cách nào chỉnh được ko. Xin khẳng định là em thỉnh thoảng mới vào FB, nên ko thuộc dạng la liếm, Spam, gửi link Vr hay làm bất cứ điều j` vi phạm chúng nó cả
    Thanks các bác

Khi ko post đc ảnh trên Group nhóm

Khi Comment trên tất cả các Fanpage

...
    Hieu Ly thích bài viết này
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

bạn vào activity bản thân xem có làm zombie đi post linh tinh khắp nơi ko?
    thanhlong_1910 thích bài viết này
  3. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

lỗi đầu là khi post ảnh à, phải không thế ?
  4. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

VOTE Thay FB Nhé , ko sửa đc đâu :D Thật đó .
    Jacky09thanhlong_1910 thích bài viết này.
  5. Hieu Ly

Hieu Ly Mới đăng kí

mình cũng đang gặp lỗi này, thiệt là ức chế các bác ạ. Lỗi xuất hiện khi lần trc mình comment mấy cái biểu tượng voi, cho, chim, chuột... gì đó trên fan page quá nhiều, thế là face nó chặn, không cho tương tác với trang luôn. Có nhiều confession nhắc đến mình mà không trả lời được, vãi cả ức chế >"<
  6. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

7. Kul Emotion

Kul Emotion Thành viên cấp 2

đây là hiện tượng khi các bạn copy 1 đống biểu tượng và cmt trên page nào đó... lúc đó fb sẽ nghĩ rằng bạn đang spam.. và block không cho bạn post lên page và group trong 1 khoảng thời gian.. tầm gần 1 tháng gì đó.. và hơn hết là mình đang bị giống bạn =))
  8. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

banbaonylong em thử check rồi, cũng ko thấy có gì, đợt trước thấy nghi nghi nên cũng thử đổi pass đến h cũng còn hay log nhầm :D
    minh_khuyen_da_xoa cái lỗi đầu là post ảnh trên Group nhóm đó bác
    Hieu Ly : ở đúng rồi bác, lúc ban đầu ra mấy cái icon chim chuột, do em là Admin của 1 page nên có thử mấy cái icon đó ,lúc sau dưới tư cách cá nhân cũng thử vài lần nhưng tuyệt đối ko phải dạng Spam. Có khi là chúng nó chặn tương tác rồi
    H bác có hướng j ko, chứ để thế này lâu cũng ức chế, mà lập nick mới cũng ko nỡ :(
  9. Kul Emotion

bạn đợi nó hết time thôi.. còn không vào mục Thiết lập tài khoản > Bảo mật > Reture Restrictions xem nó có cho khiếu nại hay không :D
  10. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Đợi 13 ngày nữa đi - mình giờ còn phải đợi 8 ngày nữa đây
  11. thanhlong_1910

Chán, thôi xác định là 27-5 =((

Kul Emotion thích bài viết này
  12. Kul Emotion

vậy thì bạn xác định là đợi hết time giống mềnh.. mềnh đến 25 hay 27 gì đó... sắp được ra tù rồi =))
  13. thanhlong_1910

Đến hôm ý chắc phải mở bia ăn mừng mất \:D/
  14. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

mình cùng cảnh ngộ nè :((
  15. thanhlong_1910

Kul Emotion NetworkBlend
    đã comment đc rồi =P~ đúng là cơn khát bao ngày nay mới đc thỏa nỗi chờ mong :-j
    Kul Emotion thích bài viết này
  16. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Mình thì cũng mới được thả cách đây 3 ngày =))
  17. thanhlong_1910

Mềnh thì ko trọng mấy cái khoản cm, chém gió đâu, căn bản là nó block luôn cả đăng ảnh trên Gr, nhiều lúc cần mà ko tài nào diễn đạt được :D
  18. BinKull

BinKull Thành viên cấp 1

Chặn 7 ngày thôi cu cố nhịn ít ngày đi
  19. Tiểu Hổ

Tiểu Hổ Thành viên cấp 2

Lỗi spam bị chặn viết bài trên các pages 2 tuần thôi, cứ đợi đi là được
  20. Bé Hiền

Bé Hiền Thành viên cấp 2

Thế đăng ảnh lên page vẫn bình thường nhưng nó không hiển thị lên page mà vào album mới thấy thì mần sao rứa?

Ủng hộ diễn đàn