Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi mua video hướng dẫn về pts cs5

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi chym chym, 10/5/13.

Lượt xem: 1,949

1. chym chym Mới đăng kí

nghe cái tiêu đề của em có vể hơi hoang đường nhưng vẫn mong có ng có ạ :D.....vì hôm trước e lên mạng cũng tình cờ thấy có ng rao bán là bán video hướng dẫn gần như tất cả mọi thứ về pts,proshow,indesign......nhưng ng đó lại ở trong HCM nên e cũng k bik thế nào...k bik ngoài hà nội có ai k ạ :D

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Ra mấy cái CD SHOP mà tìm, mình nghĩ họ có nhiều lắm. Nhưng tốt nhất bạn nên bỏ thời gian học 1 lớp Pts chính thức.
  3. chym chym

chym chym Mới đăng kí

duythaict mình cũng định thế,nhưng khổ nỗi là k có thời gian bạn ạ....mình học tập trên tận hòa lạc cơ :|...đc nghỉ có mỗi chủ nhật,làm sao có time đi học đc :((
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bạn phải kiếm sách căn bản PTs xem trước. Từ từ mà học.
  5. chym chym

chym chym Mới đăng kí

sách toàn sách in đen trắng,xem cung khó :|
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Nếu là người mới học:
    - Nên tham khảo loạt bài Video hướng dẫn sử dụng Photoshop Thực hành của Kĩ sư Dương Trung Hiếu - Cái ni trên Youtube có Free nhé !
    Ví dụ bài 1- 4 :
    .

.
    duythaictchym chym thích bài viết này.
  7. chym chym

chym chym Mới đăng kí

duythaict thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn