Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi ngu] làm thế nào để tắt chức năng gửi mail khi có thông báo mới?

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi genie, 20/4/13.

Lượt xem: 3,049

1. genie Thành viên cấp 2

Mình hỏi câu này chả liên quan gì đến box painting cả :v cơ mà chả biết vào đâu để hỏi :P
    Bình thường khi có thông báo mới (có comment ở những topic mình lập/gửi bài) thì đều có mail báo về & điều này cũng gây cho mình k ít phiền nhiễu :( Bạn nào biết cách tắt chức năng này đi thì hướng dẫn mình với ạ :( mình tắt thử mấy chức năng (mà mình nghĩ là tắt send mail) thì đều không phải :(
    P/s: Sai box thì mod move vào đúng box giùm mình với!

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu ko biết lập ở đâu thì vào box Chuyện trò linh tinh mà lập chứ, cái này liên quan gì đến Painting?

Cơ mà vấn đề này thì lập vào box Góp ý nhé, bạn thử vào phần tùy chọn cá nhân có chỗ tắt email đó, thử tắt xem.
    genie thích bài viết này
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Bạn vào tùy chọn ( trỏ chuột vào nick của e nó sẽ sổ ra 1 bảng, chọn tùy chọn)
    bot dấu tích trong mục :Tư động xem các chủ đề bạn tạo khi bạn trả lời...

• và nhận được các bài trả lời qua mail
    genie thích bài viết này
  4. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Bỏ các "Tích" ở Tùy chọn ni thử xem !
  5. genie

genie Thành viên cấp 2

Phạm Hữu Dư: tại em hay lân la ở box panting, cũng chưa biết hỏi ở box nào cho đúng nên mới post vào hỏi đáp bên painting. Lần sau em sẽ rút kinh nghiệm post đúng box ạ :D

Eminem: ok rồi ạ :D cám ơn anh :D
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

Làm Xị Đi thích bài viết này
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao em bỏ rồi mà vẫn cứ thông báo vào gmail =.=

Ủng hộ diễn đàn