Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi ngu: Xóa vết che lên text có được không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Deftric, 5/4/17.

Lượt xem: 17,259

1. Deftric

Deftric Banned

Video nó giống hình à? LyCongTruong. T biết m design giỏi rồi khỏi cmt thể hiện cái độ ngu của m nữa.
  2. 1993tantai

1993tantai Thành viên cấp 2

thằng lol này đảm bảo nó hỏi để nó làm với mục đích xấu chắc luôn, mod cho nó biến khỏi cái dd này luôn cho rồi band luôn hardware cho nó vĩnh viễn khỏi siêu thoát
    Nguyễn Hạnh1992tranvan.muon thích bài viết này.
  3. Deftric

Deftric Banned

@1933tantai Xóa cái đó có gì mà xấu? Mày nghỉ ai cũng như mày hả? =))
    Chắc mày nghỉ t đi xóa phần che trong JAV giống thằng ngu kia đúng ko. Để t nói cho mày hiểu là cái đó là hình của tin nhắn lương thằng bạn tao. Nó khoe tao nhưng che lại t muốn xem nên lên đây hỏi mọi người.
    M thấy trong này xấu chổ nào thằng brainless
    Chỉnh sửa lần cuối: 5/4/17
  4. yaiyaira22

yaiyaira22 Thành viên cấp 2

:))Haiz quá phải đăng nhập để nói kaka!
    Người ta đã nói không được rồi mà! Nội dụng do chú không biết chú đi hỏi! Bị che thế thì sao xem được nội dung đúng ở dưới là gì? Chú muốn biết thì hỏi thẳng thằng bạn chú...
    Nếu mà tẩy được cái đó thì con gái khỏi cần mặt quần áo..:)):)):))
  5. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Lần sau đặt tên topic là "Hỏi khôn:...." sẽ được mọi người khen nhé =))
  6. hunglouis

hunglouis Mới đăng kí

bạn hỏi ngu như một con chó và thái độ cũng như một con chó luôn vậy
    Nguyễn Hạnh1992 thích bài viết này
  7. ler

ler Mới đăng kí

các huynh đệ có thể photoshop cho em ảnh này được đẹp hơn được không ạ. email em là: dangphonghung@gmail.com
    Nội dung gánh cả thế giới. Em xin cảm ơn
  8. Steven KarBit

Steven KarBit Thành viên cấp 2

LyCongTruong Hình như bác ko hiểu ý em viết, ý em là bác vào giúp thằng chủ topic mà ko đúng ý thì nó cũng nên cảm ơn bác 1 câu. chứ ko phải em chửi gì bác đâu mà bác nói e nặng thế.

Ủng hộ diễn đàn