Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Phần mềm nào làm phim hoạt hình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi thuyentruongnhat, 16/12/13.

Lượt xem: 2,971

1. thuyentruongnhat Mới đăng kí

Chào các mem, mình là thành viên mới. Mình muốn hỏi các bạn phần mềm nào làm phim hoạt hình được. Mình muốn làm 1 clip hoạt hình đơn giản thôi. Không phải 3d cũng được. Các bạn cho mình ý kiến phần mềm nào tốt nhé. Thanks!

...
  2. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

Mình biết làm được có sony vegas pro, movie maker, adobe premeir, after effect, proshow, flash :|
  3. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

boque97 để làm phim hh còn nhiều lắm ấy chứ, à mà ý tui là pm nó làm được chứ ko phải tui biết làm à :v
  4. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

Phần lớn các phần mềm dựng phim đều giống nhau, không sử dụng để làm phim hoạt hình, mà chỉ sử dụng để làm hậu kì về âm thanh, bạn có thể học thêm flash, tuy nhiên flash hơi khó nếu như bạn chỉ muốn làm một clip ngắn tặng bạn bè thì nên thử với Anime studio pro.

5. Sang Phan

Sang Phan Thành viên cấp 1

còn Maya nữa :v

Ủng hộ diễn đàn