Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi phần mềm vẽ thiệp cưới

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi huynhquocanh, 28/2/15.

Lượt xem: 3,617

1. huynhquocanh Mới đăng kí

Mình muốn làm thiệp cưới nhưng lại khá non kinh nghiệm. Bạn nào biết phần mềm nào hay dùng để vẽ thiệp cưới không?

...
  2. hoangng102

hoangng102 Thành viên cấp 1

non thì phải học từ từ :D Illustrator, Corel hay Photoshop cái nào cũng dùng để làm dc hết quan trọng là làm như thế nào thôi.
  3. huynhquocanh

huynhquocanh Mới đăng kí

hoangng102 hehe. Cảm ơn bác. Mà bạn hay dùng phần mềm gì thế? Tiện thể mình hỏi bạn nào có phần mềm , video hướng dẫn vẽ thiệp không? :)
  4. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

huynhquocanh bạn nên youtube mà search, các từ khóa " thiết kế thiệp cưới trên photoshop, corel draw,..." nhanh lên không là không kịp đâu, cưới đến đít rồi :)
  5. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

Bạn tham khảo các mẫu thiệp của mọi người làm , rồi học hỏi mà làm theo , phần mềm thì như # 2 đã nói!
  6. huynhquocanh

huynhquocanh Mới đăng kí

Ui mình làm gì cưới sớm thế logo sáng tạo :"> . Mình đang là sinh viên, mình định thiết kế thiệp cưới để kiếm tiền trang trải 8-> . trên Youtube hướng dẫn chán lắm bạn . Bạn nào biết nguồn nào hay hơn không?~X(
  7. HSP

HSP Thành viên cấp 4

sử dụng illustrator để làm cũng đơn giản, cái chính là chất liệu giấy - ý tưởng và giá thành thôi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn