Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Sửa chữ "read more" thành "chi tiết" trong Post Gird của Visual Composer

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi Chất PC, 24/4/15.

Lượt xem: 6,201

1. Chất PC Thành viên cấp 2

Chào các ae trên của forum. Em có một câu hỏi là muốn sửa chữ "Read More" thành "Đọc thêm" hoặc "Chi tiết" thì làm như thế nào ạ???. Mọi người ai biết hỗ trợ giúp em nhé. Cảm ơn tất cả.

- Đây là link: http://www.wordpress.saomaisoft.com/lang-vi/?page_id=198
    - Trang sản phẩm đó em dựng là Post Gird trong Visual Composer.
    - Em tìm trong thư mục của Plugin Visual Composer để chỉnh nhưng không tìm được.

Ở hình ảnh là phần mô tả chỗ mà em muốn chỉnh sửa. Cảm ơn mọi người.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Dùng Notepad++ để search cả cái theme này xem cái button Read more này nằm ở template nào để vào sửa thôi.
  3. minhtamht

minhtamht Banned

@Chất PC Visual Composer mới có chức năng Grid Element bạn có thể tùy chỉnh đổi màu, thay đổi Text trong các button của VC .... Bạn tìm hiểu cách thay đổi theo video hướng dẫn này của VC nhé:

mò dần dần bạn sẽ thấy có thể tùy chỉnh được rất nhiều thứ

Có 1 trang rất hữu ích để bạn hỏi đáp các vấn đề liên quan tới WordPres, bạn vào trang
    Code:
    http://wordpress.taisao.vn/ 
    các mod ở đây đều là các supper pro của WordPress sẽ tư vấn cho bạn

4. Chất PC

Chất PC Thành viên cấp 2

minhtamht Cảm ơn bạn ^^ Hôm trước mới để ý thấy cái này, mình làm được rồi. Dù sao thanks b nheee
  5. minhtamht

minhtamht Banned

@Chất PC không có gì đâu bạn, vậy là share vẫn muộn rồi, không giúp được gì cho bạn. nhưng nghĩ là vẫn có hữu ích. hiii
  6. hai_data

hai_data Banned

chắc là phải vào code
  7. minhtamht

minhtamht Banned

có chức năng tùy biến rồi đâu cần code nữa bạn hai_data
  8. kakekake

kakekake Thành viên cấp 1

Chất PC em chào anh ạ. Anh sửa được lỗi này thì chỉ em với. Em cũng đang bị bí chỗ này ạ.
  9. minhtamht

minhtamht Banned

kakekake Chuẩn luôn đó bạn, cứ xem video và thử đi, VC giờ có nhiều tùy biến cho bạn tự phát triển mà
  10. vnnshare.net

vnnshare.net Banned

vào phần plugin chỉnh code là được thôi mà

Ủng hộ diễn đàn