Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách chỉnh sửa bộ phận cơ thể

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kienvang0302, 16/5/14.

Lượt xem: 2,999

1. kienvang0302 Thành viên cấp 2

Mình có xem được 1 clip, trong đó tác giả dùng cách gì đấy để chỉnh hay kéo dãn cánh tay nhìn rất tự nhiên.
    Clip đây:

Tua đến giây 50 ấy :)
    Bạn nào biết cách mà tác giả đã sử dụng không??? cho mình hỏi mấy chấm vàng là gì thế???

...
    Râu Dêtranvan.muon thích bài viết này.
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình đã xem Video, cái lưới kéo dãn kia, nút Màu Vàng, là mục Edit - Pupet Warp, nằm gần Free Transform, mặc định là nút Màu Đen, (mình hok biết đổi nút thành Màu Vàng), nó mạnh hơn Liquid, nó có thể kéo dãn từng nút, có thể đặt nhiều hay ít nút, sê dịch vị trí từng nút, mà các nút khác, gần đó, vẫn đứng yên, chú ý là chổ nào bạn hok đặt nút, thì sẽ bị chạy lệch lúc kéo hình, chỉ có CS5, (cao hơn, sẽ có).

Sẵn đây, cho các bạn xem chơi các stock hình, trong Video, để các bạn có cái gì đó để ngắm chơi, ha ha ! :))

Chỉnh sửa lần cuối: 17/5/14
  3. kienvang0302

kienvang0302 Thành viên cấp 2

Cám ơn bạn nhiều nhé, mình tìm được rui :)
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. kienvang0302

kienvang0302 Thành viên cấp 2

À còn mấy cái chấm màu vàng lúc mà chỉnh tay ấy là dùng tool gì thế bạn????
  5. Râu Dê

Râu Dê Thành viên cấp 1

tranvan.muon bác chỉ hộ em cái Edit - Pupet Warp nằm ở đâu , em tìm mãi mà không thấy
  6. Râu Dê

Râu Dê Thành viên cấp 1

thanks bác , em đang dùng bản cs6
    tranvan.muon thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn