Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách chống trộm mã hoá cửa cuốn

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi giaigiaxitin, 27/10/14.

Lượt xem: 1,864

1. giaigiaxitin Mới đăng kí

Chào cả nhà!
    Mình hỏi xíu?
    Trênmạng Internet có khá nhiều trang web, các mục quảng cáo rao vặt về việc bán thiết bị copy mã hoá chìa khóa có chip và remote cửa cuốn.
    Theo đó, khi bật thiết bị này lên chỉ cần trong vài giây có thểlưu mã chiếc chìa khóa gốc, sau đó chỉ việc sao chép sang chìa khóa phụ. Hiện có nhiều người quảng cáo sử dụng thiết bị dò mã để làm chìa khóa phụ cho cửa cuốn, ôtô, xe máy với giá bèo120.000-350.000 đồng/chìa.
    Thế nàythì cửa cuốn nhà Mình bị mở trộm dễ như ăn cơm. Bạn Nào có kế chống trộm tinh vi này chỉ Mình với!

Thank các bạn trước ạ!

...

Ủng hộ diễn đàn