Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách làm ảnh búng, tung tóe cành hoa lá trong photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mt.SiNiChi, 30/5/14.

Lượt xem: 4,909

1. mt.SiNiChi Thành viên cấp 1

Thật ra cái này mình không biết được gọi là gì nên nhờ mấy Bác giúp dùm. Không biết từ khóa để search gg lun.!
    Đại khái như thế này@@
    (Ảnh của bác nào không rõ nửa :)).

Mình nghĩ sẽ ít có dụ tự tung lên rồi chụp đâu!. please and thanks m.n

...
    hatay1712 thích bài viết này
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Chuẩn nhất vẫn là tung hoa tung lá lên rồi chụp đó thớt
    Katy2309 thích bài viết này
  3. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Cái này thiệt 100%. Ảnh làm theo tut blend nắng vàng của bạn 801230
    801230 thích bài viết này
  4. mt.SiNiChi

mt.SiNiChi Thành viên cấp 1

Ý mình là tut và từ khóa thể loại này á!;;) Có bác nào biết gọi là gì hok?
  5. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

chắc bạn nào trèo lên cây xả rác xuống đó :)). Thớt có thể tự làm bằng cách cắt lá, hoa ra rồi cho nó rơi cũng được. hơi mắc công chút
  6. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Có pic của bác Hoàng PRD hãy hỏi bác ấy. Mình là thích ảnh của bác đó cực :-bd
  7. GBlack9EX

GBlack9EX Thành viên cấp 1

Keyword: "hoa roi .png" , "hoa rơi .png" , "la roi . png" , "lá rơi .png" , "canh hong roi . png" , "cánh hồng rơi . png".......hoặc có thể sớt mình từ khóa mà không cần đuôi .png, tải về thớt tự lọc nó thôi...
    Chúc thớt sớt thành công!

Ủng hộ diễn đàn