Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách làm Video có effect như Magisto.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Karrick, 17/8/13.

Lượt xem: 3,328

1. Karrick Thành viên cấp 1

Hi các bạn,
    Mình hay đi du lịch và đang tập làm video kỉ niệm về các chuyến đi. Đoạn clip ngắn dưới đây là mình lên trang Magisto.com và mình chỉ cần thảy clip và hình lên rồi nó tự tổng hợp luôn. Nó chỉ cho mình bản free trong 1 phút. Mình rất thích tạo video kỉ niệm giống vậy.

các bạn cho mình hỏi là có phần mềm nào tạo Auto thế này mà được khoảng 5-6 phút không?? Nếu mình tự làm thì dùng chương trình nào cho phù hợp với cấu hình Netbook (ram 6gb, CPU 1.6, graphic radeon 6320). Mình vẫn đang tìm hiểu về các pm Adobe effect và adobe premiere pro. trước đây mình toàn làm microsoft movie maker chơi thui
    Cảm ơn các bạn nhiều lắm :)

...
  2. Tú VFX

Tú VFX Banned

Cấu hình máy bn thì nên xài edius, nó ko auto nhưng tự làm cũng đơn giản lắm
    Karrick thích bài viết này
  3. Karrick

Karrick Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn :)
  4. TnV

TnV Thành viên cấp 1

sao file minh sender ra toan 4gb chọn đi chọn lại cai khác cũng thế ... có cách nào các bác chỉ dùm
  5. Tú VFX

Tú VFX Banned

TnV:
    sau khi xuất thì dùng phần mềm chuyển đổi để giảm dung lượng xuống

Ủng hộ diễn đàn