Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách lập 1 website chia sẻ tài liệu bằng WordPress

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi thanhsky96, 22/4/15.

Lượt xem: 3,123

1. thanhsky96 Banned

Em mới tham gia thiết kế web chưa đc lâu. Em muốn lập web chia sẻ tài liệu thì nên chọn theme nào ạ. Cho em hỏi là em dùng wordpress thì có thể làm những web như chukienthuc.com hay k2pi.net được không ạ. Anh (chị) hoặc bạn nào hướng dẫn hộ em với, em nên chọn theme nào ạ hay cách thiết lập ntn ạ? :( em cám ơn

...
  2. hieuvu899

hieuvu899 Mới đăng kí

Mình thấy trang chukienthuc.com là diễn đàn mà. bạn muốn dùng wordpress làm diễn đàn à hay là sao sao. Nếu dùng wordpress làm diễn đàn thì có phần riêng cho nó đấy bạn lên mạng tìm bbPress nhé
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

4. webpro

webpro Thành viên cấp 1

làm luôn cái web Thương mại cho nó khỏe, chi phí không cao như ngày xưa mà tính năng thì update tự động cho bác
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn