Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cách up ảnh lên diễn đàn.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi sukhak2t, 19/2/13.

Lượt xem: 3,303

1. sukhak2t Thành viên cấp 3

Mọi người ơi, cho mình hỏi hiện nay muốn up ảnh lên diễn đàn thì nên up ảnh lên web nào ak.
    Hồi trước mình hay up lên picasa nhưng giờ vô lại thấy thay đổi cách hoạt động.
    Mọi người có thể chỉ mình làm sao để chèn ảnh vô diễn đàn VDS từ trang picasa được không, mình vô mà không thấy link chèn đâu cả.

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

sukhak2t thích bài viết này
  3. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Sao mình lấy link chèn vào diễn đàn ko được nhỉ
  4. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

mình vừa làm xong vẫn bình thường mà bạn
  5. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

up lên photobucket bạn ná :D
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Vẫn chèn Bình thường mà ! Ví dụ :
    .
    Code:
    [IMG]http://img560.imageshack.us/img560/8773/vietdesignernet19022013.jpg[/IMG]
    Kết quả:
  7. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Mình thì hay dùng trang http://postimage.org/ Copy direct link rồi bỏ vào chỗ chèn ảnh thôi (*)
  8. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

a được rồi, thanks tất cả mấy thím
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Trước tiên tự lượn 1 vòng 4rum, đọc hướng dẫn sử dụng diễn đàn rồi hẵng hỏi, mình ghét nhất những người chưa tìm mà đã hỏi.
    Một số người khác (ko phải riêng bạn ) như kiểu trên núi mới xuống còn ko biết dùng đến google để tìm luôn, cá nhân mình khá là bức xúc.
    Nếu đọc xong cảm thấy ko ưa, ko thích thì cứ block mình..nhưng phải tự nhìn lại bạn nữa nhé.
    Thành viên cấp 2 rồi mà ai cũng như này chắc VDS sập tiệm vì mem thiếu hiểu biết quá.
    Đừng bảo mình nói quá mức... thực ra nó đúng như thế, thà là đọc hướng dẫn xong mà ko hiểu thì còn chấp nhận, đằng này đã tìm mà đọc đâu.
    Post bài cũng sai box luôn :|
    haru_haru_114 thích bài viết này
  10. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Ủng hộ diễn đàn