Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về cài đặt Photoshop CC 2014

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Des Matsuken, 30/8/14.

Lượt xem: 3,907

1. Des Matsuken Thành viên cấp 2

Xin chào mọi người,

hồi mấy tháng trước mình có cài Adobe Photoshop CC và CC 2014 theo hướng dẫn cra.ck của 1 topic trong diễn đàn. Cài được, chạy tốt, xài vẫn ổn và bình thường dưng đến mấy ngày nay mình mở ra lại thì cái CC 2014 nó đòi license bản quyền còn cái CC nó bắt xài trial. Cứ như thể tụi Adobe nó lần mò ra được là mình cra.ck của tụi nó nên nó cắt của mình luôn ý :(

Cho mình hỏi có ai bị như vậy chưa ạ? Và có cách nào để khắc phục và đưa các em ấy trở về trạng thái bình thường không ạ? Hic, dân thiết kế như mình mà không có Photoshop chắc cạp đất mà ăn mất :((

...
  2. Vinastar

Vinastar Mới đăng kí

hi bạn, bạn thử xóa trong register xem. Cách xóa chắc bạn biết đúng ko nè.
    Des Matsuken thích bài viết này
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Dạo này có vẻ nhiều người than phiền về bản CC 2014 bị cờ rắc lởm nhỉ :-?
    Hà BơDes Matsuken thích bài viết này.
  4. Râu Dê

Râu Dê Thành viên cấp 1

Hồng SơnDes Matsuken thích bài viết này.
  5. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

"Mình cũng bị như vậy và từ khi mình cài win lại thì cờ rắc ngon lành"
    không chút lỗi nào =))
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Des Matsuken : Ngoài cái Cracked hoặc Patch CC 2014 xong , nếu còn bị lộ tẩy, thì phải dùng thêm file atrim.dll , nó rất mạnh về chém đứt bóng, bản quyền của Adobe, hok cần biết tất cả version của Photoshop nào, 1 phát, là xong phim.
    Nhưng mà, hok phải file atrim.dll lượm đại trên mạng về , cũng sài ngon lành dc, mình thì có 1 file atrim.dll siiêu mạnh, sài cho tất cả các version Photoshop từ CS ? mấy đến Photoshop CC 2014, cũng chém sạch sẻ, bạn để lại Email dưới này, mình gửi cho bạn sài, để vào, là nó hết hó hé, về vụ bản quyền luôn, ha ha ! :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 30/8/14
    trần văn khang, Hồng SơnDes Matsuken thích bài viết này.
  7. Des Matsuken

Des Matsuken Thành viên cấp 2

cám ơn mọi người rất nhiều. Mình sẽ thử mọi cách.

Râu Dê mình đang ở Đức nên server của mình không mở được trang web đó :(
    dieuhauteo máy mình mới đi sửa trống trơn phải cài lại toàn bộ mà, không phải do register đâu. bị lộ là chắc rồi, tụi adobe dạo này làm ăn ghê gớm quá :(
    tranvan.muon cám ơn bạn nhiều nhiều nhé. bạn có thể để lại cho mình và hướng dẫn cụ thể cách sử dụng được không? Sẽ rất biết ơn bạn :">

email mình là kohaku_lang@yahoo.com
    Hồng Sơntranvan.muon thích bài viết này.
  8. MasterSetup

MasterSetup Thành viên cấp 1

Des Matsuken : Đầu tiên bạn dùng Your Uninstaller gỡ Ps CC 2014 ra ở chế độ Super Mode. Sau đó bạn làm theo hướng dẫn của M.S. bằng video dưới đây, cũng khá chi tiết và đã test hoàn toàn. Hy vọng sẽ thành công.
    Hồng Sơn, tranvan.muonDes Matsuken thích bài viết này.
  9. Des Matsuken

10. tranvan.muon

Đã gửi file atrim.dll vào meo meo.
    àk ! Trong Video #8 trên kia, cũng nói cracked bằng file atrim.dll , mà bạn chưa có file, thì về mail lấy , và làm như #8 , là dc. mình hok cần hướng dẫn nữa. :))

àk, có 1 điều, bạn nên chú ý, là file atrim.dll này, có thể sẽ mất mục 3D, nên bạn phải mở mục 3D, sài đại vài lần, sau đó, mới chép atrim.dll vào đó, là dc.
    Chỉnh sửa lần cuối: 31/8/14
  11. dieuhauteo

=)) Tin hay không thì tùy bác, em mới cài lại hồi chiều.
    1. Không đăng nhập tài khoảng vào, ngắt kết nối.
    2. Không xóa Adobe Aplication Manger.
    3. Khi vào nó đòi Acept thì cắm dây mạng vào rồi Acept lại.
    4. Thằng Illustrator cứng đầu thì vau72 cờ rắc xong văng ra thì patch lại chạy ngon lành.
    ==> Nhưng mà cái Anti Could làm em buồn quá. Không chơi được Kuler, lót dép hóng cao nhân fix kuler, chứ bỏ vào watch rụng cả tay

12. ctrlabc

ctrlabc Mới đăng kí

Mình xài cack anti cloud thấy ổn định cho tới thời điểm này
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

dieuhauteo Cách cài lại hệ điều hành để khắc phục lỗi chỉ là ăn may thôi cưng à, thực chất cài lại win ko phải là cách duy nhất để khắc phục được lỗi đâu :D

P/s: Khuyên các tình yêu không nên dùng cái ACC kia để cờ rắc.
    Hà Bơtranvan.muon thích bài viết này.
  14. dieuhauteo

:D Em thì dùng win 8.1
    Chắc trời thương :D :D :D :D
    AE, PS, AI trơn tru
  15. Des Matsuken

đã thử và thành công mỹ mãn :x ~~~~ mình không biết phải cảm ơn 2 bạn tranvan.muonMasterSetup thế nào nữa :( tóm lại là cảm ơn 2 bạn rất rất nhiều :"D

hy vọng lần này qua mặt được thằng Adobe :-<
    tranvan.muon thích bài viết này
  16. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

Bạn tranvan.muon Có gì cho mình file đấy với đề phòng PS giở chứng XD
    Mình để lại email nhé
  17. Râu Dê

Râu Dê Thành viên cấp 1

tranvan.muon bác có thể cho em xin link cái atrim.dlll được không ah , cảm ơn bác rất nhiều ah
  18. newvietdesigner

newvietdesigner Thành viên cấp 2

tranvan.muon
    Thế bạn gửi qua meo meo của bạn mình vậy XD
  19. tranvan.muon

MotNgayMoi thích bài viết này
  20. MotNgayMoi

MotNgayMoi Mới đăng kí

tranvan.muon : bạn cho mình xin file atrim.dll đc ko? :( nếu có hướng dẫn lun thì vô cùng cảm ơn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn