Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về chỉnh độ phân giải ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi nhatanh25101996, 23/5/14.

Lượt xem: 2,095

1. nhatanh25101996 Mới đăng kí

Như tiêu đề, e có chụp mấy cái ảnh mà nó bị mờ do e di chuyển camera lúc chụp nên ảnh nó bị mờ. E muốn hỏi các bác là có cách nào làm ảnh có độ phân giải cao lên được k? Và bác nào có thể giúp e thì càng tốt ạ. Tks các bác. E mới vào forum nên k biết gì, có gì sai sót mong các bác bỏ qua.

...
  2. xác ướp

xác ướp Thành viên cấp 2

bạn cứ up ảnh đó của bạn lên để anh em còn tham khảo chứ :))
    xuantuannhatanh25101996 thích bài viết này.
  3. nhatanh25101996

nhatanh25101996 Mới đăng kí

Link đây ạ. Bác nào giúp đc thì giúp e với ạ. Đung troll là e cảm ơn r. Tại đaay là ảnh cuối cấp :) cái này e bị up nhầm duplicate nhưng tại onl đt nên k lọc đc. Các bác thông cảm ạ :)
    imgur.com/yba9xPU
    imgur.com/6uAUXvn
    imgur.com/KiVjxDM
    imgur.com/M0IF6TX
    imgur.com/JvgZj5N
    imgur.com/sGDHBp3
    imgur.com/HsMuAFB
    imgur.com/Sc2lpuf
  4. ALRainbow

ALRainbow Thành viên cấp 2

hơ, mờ do rung với độ phân giải cao hơn hình 2 thằng này hình như đâu có bà con nhau đâu ta?
    Cái hình bác up ngoài rung tay ra còn do focus bị out ra phía sau chỗ ng ta ngồi nữa thì chỉ có chỉnh cho nét sơ sơ lại thôi (nhưng hình hột é lắm đa nếu chú em gà)
    Còn cái vụ resize cho lớn thì photoshop, gimp, resize online, thiếu gì chương trình, resize bự ra thì độ phân giải bự ra thôi :v

Ủng hộ diễn đàn