Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về kí hiệu ở góc giấy khi in.

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi iohknguyen, 4/9/15.

Lượt xem: 2,170

1. iohknguyen Mới đăng kí

E làm print merge để làm phù hiệu, và e thắc mắc cái thước đo độ đậm nhạt kia có thể thay = chữ mình quy định đc ko. cái đó nó tự in vào....
    E cảm ơn.

...
  2. iohknguyen

iohknguyen Mới đăng kí

up, ai giúp em với
  3. thienquang1987

thienquang1987 Thành viên cấp 1

mình làm print merge nhiều lần mà chưa lần nào bị như bạn. theo mình nghĩ có thể do lỗi lúc làm file Print merge
    iohknguyen thích bài viết này
  4. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

mình cũng từng in máy khổ lớn mutal theo mình biết đó chỉ là test màu cho chuẩn, thôi ko có vấn đề gì đâu
    iohknguyen thích bài viết này
  5. iohknguyen

iohknguyen Mới đăng kí

mrcoiversion2 dạ e biết vậy. Nhưng e muốn thay cái đó = 1 dòng chữ bất kì có đc ko ạ?
  6. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

theo mình thấy thì không, vì đó là mặc định của máy in, nếu bạn yêu cầu họ test trước khi in cho bạn dc mà.
  7. iohknguyen

iohknguyen Mới đăng kí

vâng, chủ đích của e là thay cái bảng màu = tên trường, đỡ phải đánh dấu.
    E nghĩ là chắc chắn có thể tắt cái đó đi...còn đổi = 1 dòng chữ thì ko chắc :v

Ủng hộ diễn đàn