Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về kiếm tiền bằng cách chia sẻ file với Lumfile

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi haizza, 9/7/13.

Lượt xem: 3,069

1. haizza Mới đăng kí

Chào các bạn.
    Mình có một diễn đàn để chia sẻ tài liệu, này mình muốn tạo nguồn thu để nuôi nó. Diễn đàn mình cũng có khá nhiều thành viên tham gia, lượt tải cũng nhiều và mình đang quan tâm đến LumFile.
    Có bạn nào từng thử cái này chưa cho mình một số ý kiến với. Mình muốn upload file lên đó rồi chia sẻ bên diễn đàn của mình thì có dễ để kiếm tiền không? Nghe nói đặt banner thì được thêm 5% nữa có phải không? Các bạn có kinh nghiệm gì thì chia sẻ với.
    Xin cảm ơn.

...
  2. huongrung58

huongrung58 Banned

Có bạn nào từng thử cái này chưa cho mình một số ý kiến với. Mình muốn upload file lên đó rồi chia sẻ bên diễn đàn của mình thì có dễ để kiếm tiền không? Nghe nói đặt banner thì được thêm 5% nữa có phải không?

3. camtu58

camtu58 Banned

Cảm ơn bác đẫ cung cấp nhưng làm có khó không vậy > hjxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Ủng hộ diễn đàn