Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về làm phần giới thiệu cho video?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi wwwnhoc9xtv, 28/12/14.

Lượt xem: 2,238

1. wwwnhoc9xtv Mới đăng kí

moị người cho hỏi mình có một clip 1 và 2 mình muốn ghép clip 1+2=3 thì dùng phần mềm gì ạ?
    sony vegas làm được không ạ?
    và cho hỏi là clip này làm phần tên bài hát , ca sĩ , người thực hiện bằng phần mềm gì nếu muốn làm giống thì có được không ạ?
    xin mọi người giúp đỡ ạ

...
  2. wwwnhoc9xtv

wwwnhoc9xtv Mới đăng kí

ai giúp em với?
  3. khuongtrongduy

khuongtrongduy Mới đăng kí

sony vegas làm được tất cả những thứ trên bạn nhé.

*/ Phần infor thì bạn cũng có thể làm trên sony vegas. Nhưng để đẹp và lung linh hơn thì thường hình làm các phần đó ( hoặc nền phần đó ) trên Ps hoặc Ai sau đó xuất ra file ảnh. Và mình add cứng file ảnh đó vào trong video làm bằng vegas.
    wwwnhoc9xtv thích bài viết này
  4. wwwnhoc9xtv

wwwnhoc9xtv Mới đăng kí

có thể hướng dẫn cụ thể về sony vegas không ạ
  5. Tajobs

Tajobs Mới đăng kí

Dùng ProShow cũng làm được
  6. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

Trước tiên cái phần tên ca sĩ đó thì dùng PS hay AI để làm cái nền đã, sau đó lưu lại dạng PNG, rồi import vào vegas hay pm nào khác, cái trên proshow cũng làm đc :D

Ủng hộ diễn đàn