Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về Lumix FZ35

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi MinChii, 20/12/12.

Lượt xem: 2,060

1. MinChii Thành viên cấp 2

Mai mình vs đứa bạn định rủ nhau đi chụp ảnh giáng sinh ở metropole (vì chỗ đó trang tri rất đẹp lại nhiều ánh sáng)
    Có điều cả đứa đều mù mờ về chụp ảnh, cũng k có máy xịn như photographer ạ chỉ có em lumix nhỏ xinh
    Mình muốn hỏi là vs dòng máy như vậy (hoặc tương tự) thì nên chỉnh thông số như thế nào để chụp buổi tối nhìn đẹp, đủ sáng (k cần flash) mà k bị rung

Mong đc các pro chỉ giáo để mai bọn mình có một bộ ảnh đẹp
    cảm ơn ạ ^^

...
  2. Ngọc Ngố Ngang Ngược

Ngọc Ngố Ngang Ngược Thành viên cấp 1

em cũng xài con lumix nhỏ xinh DMC F3, e ko biết lumix bên đó ra sao, cùng hãng nó ntn, nhưng con máy e chụp flash những nơi có ánh sáng như vậy cũng rất chuẩn r mà.tùy độ sáng thôi, bạn thử 2 tấm 1 tấm tắt flash & 1 tấm bật flash chống mắt đỏ thử xem là biết liền. :))

Ủng hộ diễn đàn