Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về nơi bán bảng vẽ wacom giá rẻ uy tín ở Đà Nẵng

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Lê Thiên Bửu, 20/6/15.

Lượt xem: 9,006

1. Lê Thiên Bửu Thành viên cấp 1

Xin chào mấy anh mấy chị, em đang là sinh viên thiết kế đồ họa, hiện em đang có nhu cầu mua 1 bản vẽ wacom để giúp cho việc học của mình. vậy ai biết địa điểm nào phân phối bản vẽ wacom tốt ở Đà Nẵng thì chỉ giúp em với, em xin cảm ơn. Giá cả mềm thì tốt nhưng em cần nhất là uy tín và chất lượng, sợ hàng nhái hàng giả, mong mọi người giúp.

...
  2. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

Mua online bây giờ cũng ko quá khó khăn lựa chọn. Chất lượng thì same same, uy tín đều có cả.
    Mình mua ở Tứ Gia, bookbuy, wacomvietnam cũng có bán.
    Mua ở Tứ Gia mình dính quả lừa đấy, mất cảm tình rồi.
    Lê Thiên Bửu thích bài viết này
  3. Lê Thiên Bửu

Lê Thiên Bửu Thành viên cấp 1

mình định mua ở wacom việt nam chi nhánh đường nguyễn tri phương đó bạn, không biết chỗ này nó sao
  4. Lê Thiên Bửu

định mua con wacom intos manga, dồn tiền mãi mới được, trúng vố lừa chắc chui đầu xuống đất quá :(
  5. MaMa

MaMa Thành viên cấp 2

6. Lê Thiên Bửu

cảm ơn bạn MaMa rất nhiều :)
  7. Hoangduc1989

Hoangduc1989 Mới đăng kí

Mình có con wacom intuos pro ko xài. Mình ở đà nẵng. Bạn nào quan tâm gọi mình theo số: 0o35288169 mình để lại giá siêu rẻ

Ủng hộ diễn đàn