Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về Plugin chuyển cảnh trong Adobe Premiere!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe Premiere' được đăng bởi HiImToòng, 17/3/17.

Lượt xem: 6,021

1. HiImToòng Thành viên cấp 1

Mình mới mò mẫm qua về Adobe Premiere và được biết có 1 số plugin hỗ trợ, nhưng không biết phải tìm thế nào vì mình đọc qua thấy plugin của mỗi bản lại khác nhau, cụ thể là plugin chuyển cảnh có đúng không ạ?
    Cho mình hỏi luôn là mình đang dùng bản Adobe Premiere Pro CC thì có dùng chung plugin với bản nào nữa không ạ?
    Nếu ai có bài viết nào về plugin trong Pr thì gửi cho mình xem với vì mình đang bị mơ hồ về cái này quá.
    Mình cảm ơn!

...
  2. Đỗ Ngọc Hà

Đỗ Ngọc Hà Thành viên cấp 1

Bạn xem hình và làm theo video, phần chuyển cảnh là phần hcn màu đỏ
    HiImToòng thích bài viết này
  3. HiImToòng

HiImToòng Thành viên cấp 1

hiện tại mình đang dùng bản CC..vừa rồi mình có tải 2 bản plugin về mà lúc tìm trong effect lại không thấy.. có phải là không tương thích với bản CC của mình không Đỗ Ngọc Hà ? làm sao để mình tìm được plugin đúng với bản mình đang dùng vậy?
  4. death_dts

death_dts Thành viên cấp 1

trong phần effect có video transition, dùng cái đó ko cần plugin đâu bạn
  5. HiImToòng

à cái đó mình cũng mò qua rồi... chẳng là mình muốn mò sâu thêm về cái plugin ấy mà. vì thấy plugin nhiều thứ hay quá :D
  6. Đỗ Ngọc Hà

Đỗ Ngọc Hà Thành viên cấp 1

NHƯNG LÀ PLUGIN NÀO?
  7. quangcaodanan

quangcaodanan Thành viên cấp 1

hóng quá. bác nào cao kiến share đi
  8. HiImToòng

Cảm ơn bác Hà nhé :D
  9. death_dts

death_dts Thành viên cấp 1

nếu mò sâu hơn về hiệu ứng bác nghiên cứu thêm Ae ấy, bên đó đa dạng, Pr chủ yếu dùng biên tập là chính
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn