Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về tìm trường đh có nganh thiết kế web tốt

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Thăngbnnnn, 23/8/16.

Lượt xem: 1,682

1. Thăngbnnnn Mới đăng kí

Cac bác cho e hỏi ở hà nội có trường đại học nào có đạo tạo ngành thiết kế web mà đầu vào điểm tầm vừa vừa thôi nhé tks all

...
  2. không biết lấy tên gì

không biết lấy tên gì Thành viên cấp 2

Chắc phải kiếm khóa học thiết kế web riêng quá bạn ơi! ĐH chỉ học kiến thức chung thôi ah.
  3. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Trường thì kiến thức chung khá giống nhau. Quan trọng là ở bạn, nắm bắt xu hướng thiết kế và phải làm nhiều sẽ lên tay thôi.
  4. Nanhdtdvp

Nanhdtdvp Mới đăng kí

Cũng có nhiều trường như tiền bối Specialkid nói ở trên vậy.Bạn có học ở trung tâm của các trường đại học như FPT Aptech,ITPlus của ĐH QGHN..,Hanoi-Aptech kể ra thì nhiều lắm,Mình cũng có ông anh đang học năm cuối ĐH BK HN lương 10 củ/tháng cũng chẳng học ở trung tâm nào cả quan trọng là tinh thần tìm tòi và học hỏi những người đi trước
    Thăngbnnnn :Đây là ý kiến của mình
  5. quymai

quymai Thành viên cấp 1

ở trường những cái dc dạy lan man lắm bạn ak,áp dụng dc ít lắm,bạn nên hk ở trung tâm thì hơn

Ủng hộ diễn đàn