Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về vấn đề giá cả để vẽ nhân vật, tranh cho website

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Guigoz, 8/6/14.

Lượt xem: 2,227

1. Guigoz Mới đăng kí

Chào mọi người, em là mem mới. Em không phải là dân thiết kế nhưng hiện đang có một số thắc mắc liên quan tới graphic design, cụ thể như sau: Em đang cần thuê thiết kế một số graphic để giới thiệu cho trang web của bọn em, nhưng không biết giá cả thế nào cả. Bọn em cũng chỉ là startup, không có nhiều tiền nên vấn đề này phải hỏi rõ ràng trước khi chi tiêu. Về phần ảnh thì chỉ cần vẽ những tấm đơn giản, không cần cầu kì (giống như một số hình ảnh của cờ rôm + dưới đây). Kích cỡ tùy vào yêu cầu từng tấm. Mọi người cho em gợi ý về giá và giới thiệu cho em designer uy tín nhé. Thanks :D
    [​IMG] [​IMG]

...

Ủng hộ diễn đàn