Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Hỏi] Về vấn đề vẽ tường.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi ASunnyDay, 12/6/15.

Lượt xem: 6,215

1. ASunnyDay Thành viên cấp 1

Chào anh chị trong diễn đàn ạ, e chỉ là hơi biết vẽ và được mời đi vẽ tường cho quán chị em. nhưng kinh nghiệm non nớt nên bị sai khá nhiều.
    Em muốn hỏi cách sửa cái menu[​IMG] oF6DN7p.jpg qJSvOVg.jpg ZLZS8Gz.jpg [/IMG] (cái màu vàng vàng ấy ạ) thành 1 cái gì đó nó nhẹ nhàng hợp với họa tiết hoa lá cành màu đen kia ạ. hoặc anh chị có thể giúp em sửa lỗi menu thành trông hợp hơn, màu đen trắng thay vì vàng được k ạ :( nốt hôm nay em phải vẽ xong mà giờ vẫn bù lu vễ menu này ạ. Em rất mong anh chị giúp em ạ.
    Em cảm ơn nhiều !

...

Ủng hộ diễn đàn