Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về việc hạn chế người lạ xem facebook của mình

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Gia Bảo Designer, 19/10/15.

Lượt xem: 3,040

1. Gia Bảo Designer Mới đăng kí

Chào các anh chị diễn đàn !
    Làm sao em có thể thiết lập chặn người lạ vào trang cá nhân facebook của mình ? anh chị có thể giúp em làm giống như bên dưới được không ạ ?

...
  2. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

1 - BLock cá nhân
    2 - Thiết lập chế độ tường nhà hiển thị tất cả trong setting đều có và vô đó để xem thêm
  3. Gia Bảo Designer

Gia Bảo Designer Mới đăng kí

Em làm hết rồi mà không được giống như hình bên dưới ! Người lạ vẫn có thể vào facebook em ạ
  4. Gia Bảo Designer

Gia Bảo Designer Mới đăng kí

Facebook báo là “ The page may only be visible to an audience you’re not in.” làm sao có thể chỉnh được các anh chị diễn đàn giúp em với !
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Như trên thì 1 là block ngta, 2 là khóa luôn Facebook. Chứ ko có cách nào như trên đâu bạn :)
  6. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Thì có 2 cách đấy đấy làm đi rồi hãng hỏi tiếp :v
    Đừng có không làm rồi cứ ngồi đó chờ đợi hỏi han lung tung :v
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Có một cách là bạn để only you, như vậy sẽ an toàn cho bạn và do đó bạn sẽ chơi với dế luôn, vì không ai thấy cả.

P/s: đùa chơi chứ như ad Dư nói thì nếu bạn ghét ai thì bạn nên block, chịu khó làm thủ công đi, trong tuỳ chọn đó có một số tính năng khiến bạn và người đó mãi ko thấy nhau luôn :)

Ủng hộ diễn đàn