Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về việc Wel làm bằng Blogspot không vào được

Chủ đề thuộc danh mục 'Blogspot' được đăng bởi NND, 30/1/15.

Lượt xem: 2,205

1. NND Banned

Chào cả nhà, tình hình là mình có làm 1 vào web bằng blogspot, nhưng mấy ngày gần đây khách hàng liên tục phàn nàn về việc không vào được web, mình cũng đã vào thử và thấy đúng là rất khó vào, có lúc còn không vào được. Pro nào biết giúp đỡ em với.
    Trang của em là: http://www.giaydankinhnnd.com/. Các bác xem giúp em với nhé

...
  2. NND

NND Banned

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Mình vào bt mà, có thể lâu lâu bị chặn thôi! Chơi Blogspot là phải chịu, vì nhà mạng hay chặn linh tinh lắm :)
  4. nguyen duc cuong

nguyen duc cuong Mới đăng kí

Do nhà mạng chặn đấy bạn. bạn có thể thay đổi DNS để vào:
    4.2.2.3
    4.2.2.4
  5. NND

NND Banned

Mình vào được rồi nhưng không load được ảnh bác nguyen duc cuong ah. Có load cũng chỉ được 1 vài ảnh thôi.
    Ngoài ra các trang có tên miền blogspot thì đều bị chặn hết
  6. haoseoweb

haoseoweb Mới đăng kí

nếu bạn xài mạng VNPT thì xác định , nói chung đầu tư host làm website đi , bạn ko chặn mà khách truy cập của bạn bị chặn cũng hết đường ...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn