Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hỏi về website http://www.digitaltutors.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi HNQ1994, 23/7/15.

Lượt xem: 3,551

1. HNQ1994 Mới đăng kí

Trong 4rum mình có ai dùng trang digitaltutors(chấm)com không à? Em đang dự định đăng ký 1 tài khoản basic 29$/tháng, nhưng gói basic thì nó chỉ cho xem video chứ không cho download, gói premium 49$/tháng mới được download. Em dùng IDM để bắt link nhưng IDM không down được trọn vẹn video, ví dụ như video có thời gian 10' thì khi dùng IDM down về chỉ xem được 8'. Không biết có bác nào học trên web này và có cao kiến gì không, giúp em với. THank you!
    p/s: vì web này nó dạy rất nhiều soft, mà lại dạy khá hay và kĩ nên em mới quyết định đầu tư vô ạ :D

...
  2. dokidoki

dokidoki Thành viên cấp 2

Mình hay kiếm trên google bộ video của nó với trang lynda.com. Thường những bộ dạy về cơ bản dễ kiếm hơn. Ví dụ mình hay search google kiểu "3DsMax Essential Training torrent"
    HNQ1994 thích bài viết này
  3. HNQ1994

HNQ1994 Mới đăng kí

Do các tut mình cần không có nên mình mới định mua tài khoảng. Khổ nổi là không down được :(
  4. NoMoneyNoLove

NoMoneyNoLove Thành viên cấp 1

Bác mua tut về 3d à :v
  5. HNQ1994

HNQ1994 Mới đăng kí

NoMoneyNoLove: ừ, mình dự định như vậy, nhưng hiện giờ đang lăn tăn vụ IDM không tải trọn vẹn video
    NoMoneyNoLove thích bài viết này
  6. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

Bạn có thể dùng phần mềm ghi lại màn hình cũng đc. xem đến đâu ghi lại đến đó xong rồi úp lên 4rum cho anh em thao khảo với :D
  7. HNQ1994

HNQ1994 Mới đăng kí

badboy2000320: làm như vậy thì lâu lắm bạn ơi :v. Kế hoạch của mình là chỉ mua tài khoảng 1 tháng thôi, trong 1 tháng đó sẽ tải hết tất cả video mình muốn học về:)))
  8. tankun87

tankun87 Thành viên cấp 2

cgpeers tải bằng torrent, tut nào cũng có nha bạn, lynda, digital tuors, skill share, udemy,...
    mấy video được up lên torent hêt, tha hồ mà down nè
  9. HNQ1994

HNQ1994 Mới đăng kí

tankun87 web này hay quá, vậy mà giờ mình mới biết. Cám ơn bạn nhiều lắm luôn :3. Đỡ phải tốn tiền mua tài khoản rồi :)))
    Cơ mà hiện giờ nó chưa cho đăng ký tài khoản :v
  10. kemradituan

kemradituan Thành viên cấp 2

cốc cốc k tải đc luôn à?
  11. NoMoneyNoLove

:v chủ thớt tìm hiểu rồi chia sẻ cho anh em với :v cũng đang tìm mấy tut 3d đây T_T
  12. HNQ1994

HNQ1994 Mới đăng kí

kemradituan coccoc ko bắt được link bạn ạ
    NoMoneyNoLove ok bạn :v klq nhưng mà mục 3d trên 4rum mình ế quá :)))
  13. NoMoneyNoLove

:))) chuẩn rồi bác ơi T_T e định lập 1 topic xin tutorial của mấy bác cao nhân mà sợ toàn ỉm hàng T_T
  14. HNQ1994

HNQ1994 Mới đăng kí

Theo kinh nghiệm của mình thì những người thường làm tut và share tut mới là cao nhân thật, còn suốt ngày ém hàng thì toàn cao nhân dởm cả thôi :))) bạn cứ lập topic đi, sẽ có người giúp thôi mà :v
  15. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

Vậy những người bỏ thời gian công sức và cả kiến thức làm tut, rồi share cho bạn họ lấy gì để trả tiền điện, tiền bảo trì máy tính và cả lấy gì nuôi bản thân cùng gia đình hả HNQ1994. Chả ai thích cái danh tiếng cao nhân mà bạn ban tặng đâu ah.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn