Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Host ảnh Upanh.com nhanh, nhưng không ổn định => Không nên dùng :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Thông báo chung' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 17/9/12.

Lượt xem: 28,864

1. pitlamgi

pitlamgi Banned

Bạn nói mình mới để ý :D

Nhưng k biết có được full k nhỉ :-?
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Văn hóa cộng đồng đẹp hay xấu là do ở mỗi thành viên. Các 4rum kiểu này cần có 1 ứng xử chuẩn mực từ mọi người thì mới lớn mạnh được!
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

lên mạng, lên 4rum để xả stress + vui vẻ ;)
    pitlamgi thích bài viết này
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Có vẻ bạn này đang quan trọng hóa vấn đề, cách xưng hô "em" "thím" thì có gì là sai ? Xưng hô như vậy đơn giản chỉ là vui vẻ thôi. Với những người ko chấp nhận cách xưng hô đó thì mình có bh xưng hô như vậy với họ đâu. Nếu bạn ko chấp nhận được thì mong lần sau thấy mình cmt bạn cảm phiền bỏ qua hộ mình nhé, Sorry.:)
    pitlamgi thích bài viết này
  5. xuangiang1011

Cơ bản là khi up lên FB chất lượng ảnh đã bị giảm rồi, chứ ko phải là do lúc lấy link.
  6. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Mình chỉ hơi k thích 1 tí chứ có sao đâu bạn. Đơn giản cái từ đó là từ lóng dành cho những ai dở dở ương ương, biết ít mà nguy hiểm nhiều. Và dân ngoài nghề cũng hay dùng từ lóng này chỉ chúng ta, chứ k phải cái hay, cái đẹp để mình sử dụng. Nói vậy chứ k có gì căng thẳng đâu bạn, thiếu gì từ hay đâu sao cứ phải dùng từ nhạy cảm làm gì. Các cụ có câu:
    Lời nói chẳng mất tiền mua
    Lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau
    Vì thế tội gì mình phải làm mích lòng bất kì 1 ai đó k quen biết mà không làm ngược lại!
  7. xuangiang1011

Mình thấy cách nói này cũng bình thường, không có gì là từ lóng cả. Phàm những ai hay gọi nhau là thím như trên hầu như đều là member của diễn đàn Voz. Đó có thể coi là 1 đặc trưng của box chuyện phiếm bên đó, vậy thôi. Có vẻ bạn chưa vào 4r đó bh ^^
  8. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Hổ lấy Size ảnh theo chiều rộng Topic là 692 pixel là định Viết bằng hình như vậy nè:

- Khi đó căn hình càng Chuẩn càng Đẹp - Tiết kiệm Thời gian Load ... :like:
    banbaonylong thích bài viết này
  9. kid1232

kid1232 Thành viên cấp 1

link ảnh https bạn sửa thành http là đc thôi, nhiều máy tính ko để đúng ngày giờ hoặc do 1 vài vấn đề khách quan dẫn đến lỗi SSL nên https ko đc thì ta cứ http ta xài
  10. kid1232

kid1232 Thành viên cấp 1

mà box.net có nhúng đc ảnh đâu, nó đáp ảnh vô trong swf rồi TT__TT
  11. Chaffee

Chaffee Mới đăng kí

khuyên các bác là nên xài tamtay.vn, nó tuy là mạng xã hội của Việt Nam nhưng hình ảnh không bị giảm chất lượng, link ổn định, ít lỗi
  12. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

imgur hay dùng nhưng h` toàn lag, load trang up hình rất lâu nhưng ảnh không die
  13. Thanh Duyên

Thanh Duyên Thành viên cấp 1

Oài hum nay mới đọc được bài viết này, huhu, đã chót đăng kha khá ảnh quan trọng ở hots upanh, dùng photobucket chậm lắm mà giới hạn dung lượng phải trả phí hihi
    Thực cái Dropbox tốt vậy sao mọi người, m rất cần một trang up ảnh uy tín, mọi người chỉ giúp với, tengkiu tengkiu
  14. Thanh Duyên

Thanh Duyên Thành viên cấp 1

Hiện tại thì m thấy up ảnh ở upanh nhanh nhưng mà thỉnh thoảng thấy ảnh mất tiêu rùi một giây phút đẹp zời lại nhìn thấy, chóng hết cả mặt í @@
  15. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Dùng chú ếch vàng là chuẩn nhất quả đất rồi, tiện lợi, nhanh chóng
    Trước định dùng PTBK cơ mà thấy nó đăng kí lằng nhằng quá bực mình nên thôi
  16. Hip Sociu

Hip Sociu Mới đăng kí

17. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Từ ngày up ảnh lên 4r 1 thời gian ko xem đc nữa.
    E bỏ luôn...
    Bjo dùng Flirck
  18. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

19. hiepkhachxua

hiepkhachxua Thành viên cấp 1

Tại có phần mềm chụp ảnh màn hình chó chức năng up ảnh, mình thấy nó có imgur, picasa, Flickr, imageshack
    Mình nhận thấy Xài tốt nhất là picasa, dùng giao diện cũ cho dễ mọi người vào bằng link này picasaweb.google.com/lh/myphotos?noredirect=1
  20. Mr ED

Mr ED Mới đăng kí

ảnh die toàn trang dù đã load nhiều lần. Ai giúp em với ???

Ủng hộ diễn đàn