Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Host không giới hạn có thật sự tốt không cả nhà?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi conangdethuong, 11/7/16.

Lượt xem: 5,689

1. Host không giới hạn ở VN có thật sự tốt không các bác nhỉ? dạo này cáp biển hay đứt quá, em muốn chuyển hết về xài host của VN. Nghe thằng bạn mách bên hostingviet.vn có gói host không giới hạn dùng ok lắm. Nhưng không biết web của em có khoảng 10.000view/ngày liệu có chạy ổn không? các bác trong diễn đàn nhà mình ai dùng rồi cho em xin review với ạ.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu 1 nhà dịch vụ nào ở VN quảng cáo về gói host unlimited thì mình chắc chắn ko tin.
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. girlnhangheo

girlnhangheo Banned

mình cũng thấy gói này hay hay mà không biết chất lượng thế nào? giá có mắc lắm ko các bác. Trước mình toàn dùng host có giới hạn thôi, chứ cũng chưa dùng host kgh bao giờ nên ko rõ chất lượng như nào
  4. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Không có gì gọi là không giới hạn, nói ko giới hạn chứ thực tế là luôn có giới hạn. Quan trong là thớt cần phục vụ cho nhu cầu của mình như nào để lựa chọn gói cước Hosting phù hợp. Như diễn đàn lượng view nhiều thì Bandwidth ko thể ít được, gói phục vụ cho thương mại điện tử hay gói phục vụ cho các web mã nguồn mở... cái này là tuỳ nhu cầu thực tế để mà lựa chọn thôi.
  5. girlnhangheo: 150k/tháng, đây bác nè , thấy thằng bạn e bảo dùng tốt, nhưng em vẫn muốn lên đây hỏi xem có bác nào dùng rồi thì cho e ý kiến ạ :)
  6. K.Trang thì em thấy thằng bạn giới thiệu nên mới lên đây xin góp ý của các bác ạ
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Coi qua cái cũng ham đấy, mọi thứ gân như Unlimited mà giá cũng rẻ, nhưng cá nhân mình thì mình không chọn vì mình chỉ muốn chọn để thoả mãn với nhu cầu vào việc gì thôi.
  8. lambinhpt

lambinhpt Banned

mình thấy nếu bạn muốn dùng thì cứ đăng ký dùng thử xem, nếu chất lượng tốt thì review lại cho mọi người cùng dùng :)
  9. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

10. anhlogchicbong

anhlogchicbong Mới đăng kí

Tuyệt vời, cám ơn chủ thớt .

banmetoday.com

Ủng hộ diễn đàn