Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hosting VN miễn phí

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi Meotinhoc, 27/2/16.

Lượt xem: 4,289

1. Meotinhoc Mới đăng kí

Hiện tại mình đang share hosting VN miễn phí cho các bạn chưa có điều kiện về kinh tế để duy trì website với mức chi phí cao.

Điều kiện cung cấp host :

- Các website đã và đang hoạt động, có lượng truy cập ổn định, ưu tiên các trang về trường học hoặc tổ chức giáo dục.

Thông số host:

- Tùy theo lượng truy cập và yêu cầu của website bạn mà đưa ra thông số host tùy chọn.

Mình sẽ gửi Email cho các bạn thông tin về hosting và Liên lạc của mình để các bạn tiện trao đổi. Các bạn đăng ký tại đây sang tuần mình sẽ xét và cấp host.

...
  2. Mr.Còi

Mr.Còi Mới đăng kí

còn không bác
  3. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

Thì trước giờ toàn xài hosting miễn phí mà thớt, mình đâu có web kiểu forum hay gì đâu mà mua, vn mà toàn free ..:D
  4. Luân Designer

Luân Designer Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn