Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Hot Girl trên Facebook + những trò lố (Lê Duẩn không đủ tuổi chuẩn)

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 21/2/13.

Lượt xem: 6,894

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chuẩn vãi luôn, xem lại hài hài nữa :like:
    Không biết có trùng ko mà search tiêu đề ko thấy có bài nào giống :D

Hài nhất là đoạn 3:36 =)) hài vãi.
    Thôi đi ngủ, xuyên mệt quá...bái bai chiều chém tiếp >:)
    Fb là mạng xã hội, mỗi người có trang cá nhân riêng và họ muốn làm gì trên wall của họ là quyền của họ, nhưng nếu họ nằm trong danh sách bạn bè, và đăng mấy cái stt ngớ ngẩn nó hiện ở new feed làm phiền toái khi mình xem tin tức thì đúng là hơi gây ảnh hưởng khó chịu đến người khác mà .__.

...
  2. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

chuẩn éo chỉnh =))
    Hồng SơnĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  3. TONE.Rs

TONE.Rs Thành viên cấp 3

Mình thấy clip này phải đến vài ngày rồi đấy, đọc title + thumbnail, mình nghĩ con này đang nói cái gì vậy, đên hôm nay thấy cả forum cũng post, xem thì mới biết rằng đó ko phải là con gái =.=

Và phải công nhận hay vãi cả đạn =))
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  4. Sáng

Sáng Thành viên cấp 1

bọn này nó bị làm sao thế nhỉ
    thích tạo scandal một cách ngu ngốc :v
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đó rõ ràng là trai giả gái mà, sao bác có thể ngộ nhận đó là gái được >:)

Mình ghét mấy đứa có mấy tình trạng như trên, tự nhận mình xinh thì nói mẹ là xinh đi, người khác khen còn bày đặt tự khiêm tốn theo cách giả tạo là mình béo, rồi này nọ kia ... nhảm ếo chịu được, chỉ muốn lôi mặt nó ra cho vài tát rồi lên gối, bựa nữ.
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Móa, chuẩn vãi, gãi đúng chỗ ngứa. :))
  7. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Cóc thể nào đỡ nổi... mà chém chuẩn quá... cóc sai gì cả :))
  8. zukiari

zukiari Thành viên cấp 1

ko thích thì unf sao cứ khoái add f mấy con hót gơn rồi ngồi chửi =.="
  9. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Bác nói chuẩn \m/
  10. quangpro1610

quangpro1610 Thành viên cấp 2

Chuẩn như vi khuẩn :v :v
  11. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

:like: em hông fải là hốt gơ, nhưng e cũng hỉu cái cảm giác bị đầy thằng điên add fr, lqen k đc thì chửi, or mình up ảnh nó cũng chửi, điên máu vô cùng :3 thích thì nc, k thích thì xoắn ^^
    gét mấy kiủ ỷ mình có bàn fím anh hùng rồi thích làm gì thì làm
  12. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

đang ở công ty, không dám mở loa xem, chắc hay lắm nhỉ
  13. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đâu phải hot girl mới thế, mấy girl khác cũng thế mà.
    Nếu bảo ghét thì đọc làm gì, vậy thử hỏi nếu nó hiện ở chỗ new feed, nó đập vào mắt ko đọc thì gì.
    Chả nhẽ để list toàn nam, lại hỏi sao ko bảo gay
    Bỏ fb đúng là 1 lựa chọn sáng suốt của mình.
  14. pitlamgi

pitlamgi Banned

Nuột :-bd
  15. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

nói thật là em thấy chuẩn nhất là cái vụ stt =)) nghe nhảm mà éo liên quan j luôn, còn tự sướng vs mấy cái kia thì thấy bình thường :3
  16. zukiari

zukiari Thành viên cấp 1

giờ vào fb chủ yếu là để làm việc là chính còn thì lết qua tumblr rồi toàn 18+ thoải mái =)))
  17. nhimdarin

nhimdarin Thành viên cấp 1

đâu phải chỉ girl,mấy thằng con zai cũng vậy mà :-qhầu như đứa nào chả có lúc viết mấy cái dạng như kia rồi =)) hơn nữa fb cũng là nơi bộc lộ tâm trạng, ức chế thì phải chửi mà thất tình buồn thì phải kêu, đăng ảnh tự kêu xinh cũng bị chửi mà tự chê xấu cũng bị ném đá 8-} nói như thằng này thì cái gì nkhac' quan tâm mới đc viết thế bt đi chơi các bạn bảo đi chơi, đi ăn các bạn bảo đi ăn, đi xem film, đi học gặp phải bà bán rong...có ai quan tâm ko mà vẫn viết stt ? :-B hay lại phải đăng toàn stt về chính trị, an ninh thế giới,...up ảnh thì phải kêu "mình bt quá" thì các chú mới vừa lòng =)) thật ra nó chửi mấy cái đứa lúc nào cũng đăng 1 kiểu thế thì đc chứ nếu ko nó cũng tự chửi nó vì cái vlog của nó cũng thuộc loại chửi nhảm trên :))
  18. hoang_trungthanh

hoang_trungthanh Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn